Naomba kufahamu hili wapendwa


luckers

luckers

Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
64
Likes
0
Points
0
luckers

luckers

Member
Joined Jan 6, 2013
64 0 0
Habari wakuu,

Naitwa Lucas nko mkoa wa Mara naomba kuuliza na kufahamu kuhusu hili.

Nimesikia kuna watu wanadeal na kutoa tresures(hazina za wajeruman) sasa mimi kunasehemu nimefika nikakuta vitu hivyo hasa kuna sehemu nyingi tu moja wapo nilikuta sanduku ila kulifungua nilishidwa kuchukua msumeno kukata msumeno ulinatiapo mpaka leo upo na pengine nimechimba nilikutana na fedha za zaman na sasa kuna alama za vuma na mafiga matatu ila sehemu hiyo haibomoki.

NAOMBA msaada ni wapi naweza kuwapata watu wenye utaramu huo wa kutoa na kukafaidika n sisi kwa mali zetu zilizofichwa.

Asanten sana
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,905
Likes
829
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,905 829 280
nenda kwa mtaalamu
 

Forum statistics

Threads 1,251,600
Members 481,811
Posts 29,777,620