Naomba kufahamishwa kuhusu Lugoba high school

Naomba kufahamishwa kuhusu Lugoba high school

alda

New Member
Joined
Jun 14, 2017
Posts
4
Reaction score
0
Jamani nimechaguliwa lugoba high school naitaji kujua namna ilivyo
 
Ebu wanafunzi muende shule, tumechoka kelele zenu hapa
 
Jamani nimechaguliwa lugoba high school naitaji kujua namna ilivyo
Ni shule kongwe tu IPO karibu na Msata kama watokea msoga kwa Mh Kikwete, karibu sana Lugoba
 
Shule ipo mkoanu pwani njiani na barabara ya kuelekea moshi/arusha/tanga kutoka dar ni mixture ila jiandae kisaikolojia kusoma na girls maana wana changamoto sana ila usisahau kutumia kondom..dogo.., maana mengi utayajua huko huko...ila kama una chukua kombi yenye chemistry aseeee usi msahau NGAIZA na vi pamphlet vyake ...vikumbatie kama mchanga wa dhahabu




Ni hayo tuuu
 
Back
Top Bottom