Dogo , vingine katika masiku haya , yafaa tule ugali kwa picha ya Jodari .
Unaweza ukamuangaliaaa, kisha unam'download kunako medula ukifika hom unasogeza kopo lako la Vaselinjelly unamvuta kiimagination , unapiga mchuo wako kiulaaiiyyni .
Advantage kubwa ya hiyo makitu, ni vile iwezekanavyo ku'adjust size ya hole, kwa kucheza na playrole ya vidole vyako.
Unaweza ukamfanya akawa na size kama yuko Primary School , au Skonga ya 4m 1 , 2, 4 ! Au ukam'size Chuo n. K .
Gharama za onjaonja asilia keep far away .