Naomba kama kunaye tutor wa java programming around moshi anipe msaada

TheCrazy Mchokozi

Senior Member
Apr 7, 2017
173
250
Habari Wana JF

Katika Kujifunza Awali Ya Java Programming Nimeipenda Sana Ila Nakabiliwa Na Mapungufu Wengi Sababu Nikakosa Tutor Ambaye Atanielekeza Vyema.

Napata Shida Na Concept Muhimu Pia Na Practical Errors

Naomba Kama Kunaye Tutor Wa Java Programming Around Moshi Anipe Msaada

Asanteni.
 

T3RN3K

Member
May 30, 2011
92
125
Chief, mimi nipo vizuri kwenye java, ujanja wangu wote nimeuanzia kwenye hizi tutorials Java (Beginner) Programming Tutorials: Java (Beginner) Programming Tutorials - YouTube then nkaanza tengeneza apps zangu mwenyewe, ikitokea nashindwa mahali naenda google. So kwa ufupi pitia hizo video tuturials, jaribu kutengeneza kasoftware, ukikwama mahali uliza tutakusaidia. Ukisema mtu aanzae kukuelekeza from scratch itakuwa ngumu sana
 

TheCrazy Mchokozi

Senior Member
Apr 7, 2017
173
250
Chief, mimi nipo vizuri kwenye java, ujanja wangu wote nimeuanzia kwenye hizi tutorials Java (Beginner) Programming Tutorials: Java (Beginner) Programming Tutorials - YouTube then nkaanza tengeneza apps zangu mwenyewe, ikitokea nashindwa mahali naenda google. So kwa ufupi pitia hizo video tuturials, jaribu kutengeneza kasoftware, ukikwama mahali uliza tutakusaidia. Ukisema mtu aanzae kukuelekeza from scratch itakuwa ngumu sana
Nimekusoma Mkuu...Kama uko na vitabu vya soft copies ni pm...nione kama naweza vipata
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom