Naomba experience zenu Mara ya kwanza ku......


Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
188
Likes
153
Points
60
Age
26
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined Jul 14, 2016
188 153 60
Jamani naomba radhi kwa kurudia topic,ni kwa sababu hii kitu ni sensitive sana,naomba m-share experience zenu cku ya kwanza kutolewa bikra kwa wote men's and women's, haswaaa wanawake ilikuwaje after tendo,coz mm nahic kama mtu aki sex kwa Mara ya kwanza ni rahisi watu wengine kujua kama wanafamilia kama mtu bado anaishi na familia yake,coz nahic motion ya kutembea ita change.
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,632
Likes
3,713
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,632 3,713 280
Mtunzie mume wako kama ni ke wengi wanaotoaga uwa hawawaowi utabaki kujuta tu kuna kamsemo eti nyege hazina baunsa sasa hapo amua mwenyewe
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Wengi mlibakwa kwakua mlikua watoto.
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,336
Likes
3,599
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,336 3,599 280
Jamani naomba radhi kwa kurudia topic,ni kwa sababu hii kitu ni sensitive sana,naomba m-share experience zenu cku ya kwanza kutolewa bikra kwa wote men's and women's, haswaaa wanawake ilikuwaje after tendo,coz mm nahic kama mtu aki sex kwa Mara ya kwanza ni rahisi watu wengine kujua kama wanafamilia kama mtu bado anaishi na familia yake,coz nahic motion ya kutembea ita change.
Wanaume wana bikra ya wapi?
 
salthanks

salthanks

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
3,298
Likes
6,748
Points
280
Age
49
salthanks

salthanks

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
3,298 6,748 280
Hayo yamekukuta ndio maana ukaja kutuelezea haya tuambie ulivyotolewa ilikuwaje?wanafamilia walijua?na ulitumia njia gani ili utembee vzr??
 
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
188
Likes
153
Points
60
Age
26
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined Jul 14, 2016
188 153 60
Mtunzie mume wako kama ni ke wengi wanaotoaga uwa hawawaowi utabaki kujuta tu kuna kamsemo eti nyege hazina baunsa sasa hapo amua mwenyewe
Asante kwa ushauri
 
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
188
Likes
153
Points
60
Age
26
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined Jul 14, 2016
188 153 60
Ukikutana na Rijali anayefuata PROTOCOL bahati yako
Ila sasa ukikutana na wale mafundi wakufumua MARINDA na Wale wabandua MAGOGO lazima best uchenji MOTION.
Kushoto -kulia MBELEE tembeaa.
Kwa maelezo yake anasema ata ni care nicwe na hofu kabisaa
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,027
Likes
28,067
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,027 28,067 280
Mimi nina swali nje ya mada tafadhali.....
Huyo wa kwenye avatar ni wewe?
Maana dahhh.....
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,027
Likes
28,067
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,027 28,067 280
Sikujibu ng'oo ni mpaka kwanza uniambie kuwa zimebaki siku ngapi utolewe bikira!
Mkuu......
Maswali kama haya, ni jibu tosha kwamba huu uzi unawahusu wavulana na wasichana
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571