Naogopa kusema ukweli!

Naogopa kusema ukweli!

Edwin Canisio

Member
Joined
Oct 2, 2013
Posts
7
Reaction score
1
Habari wana Jf..kuna vitu naviona ktk jamii yangu vinafanyika kinyume na utaratibu wa maisha ya mwanadamu...lakini naogopa kusema kwenye mkusanyko wa WanaJf. kwan masinichi kutokana na ID yangu watanitambua na kunifanyia kitu mbaya..Je, nifanyeje?
 
Habari wana Jf..kuna vitu naviona ktk jamii yangu vinafanyika kinyume na utaratibu wa maisha ya mwanadamu...lakini naogopa kusema kwenye mkusanyko wa WanaJf. kwan masinichi kutokana na ID yangu watanitambua na kunifanyia kitu mbaya..Je, nifanyeje?
This is the forum for those who dare speak out and not for those who hide behind the skirt of cowardice
 
Jamii yako ipi?kitu mbaya kipi? Punguza woga
 
acha uoga, au kama vipi tafuta ID nyingne uje umwage mambo hapa
 
Mtangulize Mungu katika mambo yako, nina hakika atakupa ujasiri wa kutamka au kufanya yale uliyokuwa unaogopa kusema/kufanya. Kumbuka kuwa kusema ukweli kuna gharama zake. Lakini ni heri kufa ukiwa shujaa hata kama kifo chenyewe kitatokana na wewe kusema ukweli kwa manufaa ya wengi walio wanyonge kuliko kunyamazia uovu kwa manufaa ya mafisadi wachache.
 
Habari wana Jf..kuna vitu naviona ktk jamii yangu vinafanyika kinyume na utaratibu wa maisha ya mwanadamu...lakini naogopa kusema kwenye mkusanyko wa WanaJf. kwan masinichi kutokana na ID yangu watanitambua na kunifanyia kitu mbaya..Je, nifanyeje?


NiPM Edwin Canisio wengine hapa hatuogopi wala ni kwamba tunaheshimu forum tu!
 
Last edited by a moderator:
Sijui ni vitu vya ajabu ambavyo ni vipya kabisa ila inawezekana dunia ina mambo sana siku hizi!
Funguka afsaa
 
Hebu sema bhana.....Umejificha na bado unaogopa kusema....je usingejificha?
 
Nenda kituo cha polis basi kama unaogopa kufunguka humu ndani.
 
Watanzania shida yetu ni moja tu! KUTOKUJIAMINI
 
wapo wanaojua kufanyia watu kitu mbaya unaweza usiende chooni mwezi mzima ili hali kila siku unakula mara 3​
 
Nisaidieni kwanza nibadili ID maana nina info. nyingi mno ila naona nikisema kwa ID hii ni sawa na kuoga Ubungo mataa mchana kweupeee....! Kila mtu ataniona mm.....
 
Habari wana Jf..kuna vitu naviona ktk jamii yangu vinafanyika kinyume na utaratibu wa maisha ya mwanadamu...lakini naogopa kusema kwenye mkusanyko wa WanaJf. kwan masinichi kutokana na ID yangu watanitambua na kunifanyia kitu mbaya..Je, nifanyeje?

Badili ID yako!simple like that.
 
Back
Top Bottom