Nanunua vifaa vya kupikia na kuuziaChips

PastorA

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
350
500
Waheshimiwa nawasalimu kwa jina la Yesu Kristo wa Nazarethi..

Kama Heading inavyosoma nanunua vifaa vya kupikia chips kwa mtu ambaye alikuwa anafanya biashara hiyo alafu akaamua kuacha njoo pm tuongeee mara hii.....
Nataka kuanza biashara hiyo nipo Dar
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom