Nanunua tv inch 21 nina 70000/=

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,346
2,000
jamani fasta jamani mwenzenu ndio anawahi moshi kupelekea wazazi mkumbuke mkitoa kwa bei hii mnawekeza baraka kwa wazazi kule shambani wakiona reg mengi wanafurahia wakiona kafulila wanakumbuka escrow


pls consider
 

BIGURUBE

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
6,690
2,000
Tafadhali mwenye nayo,anisaidie..nipo dsm...shukrani wakuu.
Labda km kweli unaomba msaada km ulivosema, ila Tv nzima, nchi21 kwa Tsh 70000? Huo ni zaidi ya utani..ongeza ifike 140000 nikuuzie yangu ni nzima kabisa na haijawahi sumbua kwa chochote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom