daudibashiite
Member
- Apr 14, 2017
- 68
- 22
Kichwa cha habar kinajieleza nahitaji CPU(used) ya bei chee hata ikiwa na specification ndogo sio mbaya kama unayo unauza nicheki 0625978435
Dell, RAM 4 GB, HD Terabyte 1 pamoja na monitor yake yenye inch 22.Kichwa cha habar kinajieleza nahitaji CPU(used) ya bei chee hata ikiwa na specification ndogo sio mbaya kama unayo unauza nicheki 0625978435
eti cpu i5 napata kwa shingapi?Kichwa cha habar kinajieleza nahitaji CPU(used) ya bei chee hata ikiwa na specification ndogo sio mbaya kama unayo unauza nicheki 0625978435
Cpu i5 gen ya ngapi?eti cpu i5 napata kwa shingapi?
Mara nyingi hawa hawaelewi wanataka nini mkuu. Ni muhimu akafanya tafiti asije bambikiziwa hata i7 toleo la kwanza huyoCpu i5 gen ya ngapi?
Cpu kama cpu ile processor ama computer nzima?
The fact hata kuandika tu shida means ujui hata unataka nn .na sina uhakika kama kuna mteja hapaCpu tu yenye i core ya 5 yoyote ile