Nanunua bikra. 1,000,000. Tsh

Status
Not open for further replies.

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
1,288
Points
2,000

ankol

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
1,288 2,000
Habari zenu wana mmu.
Kutokana na umri kunisonga na hata dalili ya kumpata mke bikra hakuna nimeona nijitokeze hadharani kujinadi kuinunua hiyo bikra ili hatimaye nami niweze kujisikia. Nimetenga mil moja katika kufanikisha zoez hili though negotiation inaruhusiwa. Kwa yeyote aliyonayo ani pm tuongee biashara.
 

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,543
Points
2,000

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,543 2,000
Niliangalia kwanza ID yako no wonder ulichokiongea kinakusadifu...kwanza una umri gani? Katika mazuzu unaweza kuwa head master wao.
 

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,014
Points
2,000

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,014 2,000
Nakutahadhalisha, "ukiona umeoa mke sio Bikra, tambua kwamba umeoa mpenzi wa mtu. Na ujikaze!!!, maana ujue umefuga simba na ipo cku atakumbuka pori" !!
 

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
1,288
Points
2,000

ankol

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
1,288 2,000
Nakutahadhalisha, "ukiona umeoa mke sio Bikra, tambua kwamba umeoa mpenzi wa mtu. Na ujikaze!!!, maana ujue umefuga simba na ipo cku atakumbuka pori" !!
Ndo mana nami natafuta atakaekua mke wa mtu nimbikiri ili ngoma iwe droo.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,392,110
Members 528,543
Posts 34,098,961
Top