Nanotechnology platform


gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Hello,
On behalf of NANOTECHNOLOGY PLATFORM, I would like to announce to you that we had meeting with COSTECH and discussed on the technology transfer, specifically of Nano Technology in the country. this is the response after our discussion here in this forum about center for new technologies. In fact baada ya juhudi nyingi sana zangu binafsi za kutaka kukutana na watu ambao kwa namna moja ama nyingine wangekuwa na tija tulifanikiwa kufanya mkutano and here are some of the key issues we came up.

1. It is important to utilize the call for project proposal that are available, and specificaly bilatteral agreement btn TZ and SA. nafikiri gazeti la alhamisi last week lilikuwa na tangazo hili but deadline bado so unaweza kugoogle costech ukaangalia latest calls fofr proposal utaipata. wanafunzi wa MSC na PHD someni hilo tangazo.
2. The names of the champions will be sent to me on Monday
3. We can invite more people to the group
4. We are ready to share any funding opportunity for Nano technology issues
6. Mapping of who is doing what is crucial and existing technologies (machine/tools) to conduct Nano projects
7 The information will be shared to all members
8.Center of excellence is crucial in the later stage
9. Human resource capacity development is priority in the mean time.

kutokana nahayo basi napenda kurudi tena hapa jamvini kuwahabarisha kwamba kwa anayetaka kujiunga na hii platform iwe ni nanotech kwenye energies, medicine etc unakaribishwa sana sana sana.
mtazamo wetu uko kwamba sasa tafiti zetu ziwe industrial applied kwa maana hiyo tunahitaj watu ambao ni dedicated sana na ambao ni innovative from every field name it chem, phy, biochem, boiotech, biology, pharmacology animal science etc. kama uko tayari basi tuwasiliane kwenye pm. nafasi zipo na opportunities za funds zipo kwaajili ya tafiti. wanafunzi hasa walioko vyuoni napenda kuwaambia sasa ndio wakati wenu wa kuonyesha uwezo wenu wa kisayansi. ingia kwenye platform upate kundi ili mweze kufanya kazi.

MWISHO NAPENDA SANA KUWASHUKURU WANAJAMVI SPECIFICALLY Invisible StayReal NA WENGINE WOTE WALIONIPA AKILI KWENYE MJADALA NIKAWEZA KUSEMA KITU NA SASA KIMEKUWA INAGAWA BADO TU WACHANGA.

IDUMU MILELE JF.
BY gfsonwin.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
605
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 605 280
Hello,
On behalf of NANOTECHNOLOGY PLATFORM, I would like to announce to you that we had meeting with COSTECH and discussed on the technology transfer, specifically of Nano Technology in the country. this is the response after our discussion here in this forum about center for new technologies ( Invisible naomba uwaekee link).
Ntaipata wapi link boss wangu?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
ila hongera sana kwa kumove forwad with the idear .may God be with you .
 
StayReal

StayReal

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
520
Likes
7
Points
35
StayReal

StayReal

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
520 7 35
Good work!! It is a great opportunity for our country to move forward. Definitely I am in. Developing a method on how we can link to each other will be highly important coz most of us working on this area tuko nje ya Tanzania! Keep us informed! Am definitely in.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Good work!! It is a great opportunity for our country to move forward. Definitely I am in. Developing a method on how we can link to each other will be highly important coz most of us working on this area tuko nje ya Tanzania! Keep us informed! Am definitely in.
duh! heshima kwako mkuu. kwanza real madesa yako yamekuwa big hand kinoma barikiwa sana. anyways mid dec kutakuwa na virtual conference in nanotechnology 11-13 nakufowadia email yenyewe soon. however nakuadd kwenye group. utapata emaila yangu soon
 
StayReal

StayReal

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
520
Likes
7
Points
35
StayReal

StayReal

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
520 7 35
duh! heshima kwako mkuu. kwanza real madesa yako yamekuwa big hand kinoma barikiwa sana. anyways mid dec kutakuwa na virtual conference in nanotechnology 11-13 nakufowadia email yenyewe soon. however nakuadd kwenye group. utapata emaila yangu soon
Lovely, will be waiting, anytime you need anything in that area especially papers let me know! Ubarikiwe pia
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,937
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,937 1,951 280
hongera sana sweetlo gfsonwin kwa hii hatua
 
Last edited by a moderator:
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,811
Likes
12
Points
0
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,811 12 0
Hello,
On behalf of NANOTECHNOLOGY PLATFORM, I would like to announce to you that we had meeting with COSTECH and discussed on the technology transfer, specifically of Nano Technology in the country. this is the response after our discussion here in this forum about center for new technologies. In fact baada ya juhudi nyingi sana zangu binafsi za kutaka kukutana na watu ambao kwa namna moja ama nyingine wangekuwa na tija tulifanikiwa kufanya mkutano and here are some of the key issues we came up.

1. It is important to utilize the call for project proposal that are available, and specificaly bilatteral agreement btn TZ and SA. nafikiri gazeti la alhamisi last week lilikuwa na tangazo hili but deadline bado so unaweza kugoogle costech ukaangalia latest calls fofr proposal utaipata. wanafunzi wa MSC na PHD someni hilo tangazo.
2. The names of the champions will be sent to me on Monday
3. We can invite more people to the group
4. We are ready to share any funding opportunity for Nano technology issues
6. Mapping of who is doing what is crucial and existing technologies (machine/tools) to conduct Nano projects
7 The information will be shared to all members
8.Center of excellence is crucial in the later stage
9. Human resource capacity development is priority in the mean time.

kutokana nahayo basi napenda kurudi tena hapa jamvini kuwahabarisha kwamba kwa anayetaka kujiunga na hii platform iwe ni nanotech kwenye energies, medicine etc unakaribishwa sana sana sana.
mtazamo wetu uko kwamba sasa tafiti zetu ziwe industrial applied kwa maana hiyo tunahitaj watu ambao ni dedicated sana na ambao ni innovative from every field name it chem, phy, biochem, boiotech, biology, pharmacology animal science etc. kama uko tayari basi tuwasiliane kwenye pm. nafasi zipo na opportunities za funds zipo kwaajili ya tafiti. wanafunzi hasa walioko vyuoni napenda kuwaambia sasa ndio wakati wenu wa kuonyesha uwezo wenu wa kisayansi. ingia kwenye platform upate kundi ili mweze kufanya kazi.

MWISHO NAPENDA SANA KUWASHUKURU WANAJAMVI SPECIFICALLY Invisible StayReal NA WENGINE WOTE WALIONIPA AKILI KWENYE MJADALA NIKAWEZA KUSEMA KITU NA SASA KIMEKUWA INAGAWA BADO TU WACHANGA.

IDUMU MILELE JF.
BY gfsonwin.
Good move lady, im a medical physicist, MSC and interested in that would you please send me full details in my e-mail address frehape@gmail.com
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
welldone ticha ngoja nicheck
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,089