Nani zaidi kati ya David cameron na Barrack Obama.

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
16,057
29,046
Wadau naangalia hapa CNN,kuna mkutano wa G7 na nikipindi cha maswali na majibu.binafsi naona D.cameron anajibu hoja na maswali vzr sana kuliko Obama na kiingereza chake kimenyoka sio cha kusita sita cha Obama
 
Wadau naangalia hapa CNN,kuna mkutano wa G7 na nikipindi cha maswali na majibu.binafsi naona D.cameron anajibu hoja na maswali vzr sana kuliko Obama na kiingereza chake kimenyoka sio cha kusita sita kama cha Obama
 
Haya ZERO IQ, endelea kulinganisha British english na American english!
Wadau naangalia hapa CNN,kuna mkutano wa G7 na nikipindi cha maswali na majibu.binafsi naona D.cameron anajibu hoja na maswali vzr sana kuliko Obama na kiingereza chake kimenyoka sio cha kusita sita cha Obama
 
Last edited by a moderator:
kinyesi.

Wadau naangalia hapa CNN,kuna mkutano wa G7 na nikipindi cha maswali na majibu.binafsi naona D.cameron anajibu hoja na maswali vzr sana kuliko Obama na kiingereza chake kimenyoka sio cha kusita sita cha Obama
 
ukiachana na hilo,ni nani mahiri na mwenye uwezo kwenye siasa kuzidi mwngne,binafsi naona cameroni ypo vzr zaid ya obama

Wote wapuuzi tu. Wanaongelea mambo ya kujinufaisha wenyewe na raia wao. Hata kwa gharama yoyote hata kama ni kumwaga damu. We ungeona facts of reality kama wakipambanishwa na mzee mzima PUTIN. Alafu sijui wabongo wakoje. yaani kiingereza ndo kila kitu. Duh! hapo ndo nachoka.......... hata kama pumba, lakini as long as he/she is talking good english tu, baaaaaasi.........LOL
 
Waandishi wa habari wa bongo wanaandikiwa maswali na majibu ili waulize
 
Back
Top Bottom