Nani yuko online now tuchati tyuu

araway

JF-Expert Member
Sep 26, 2007
524
250
Pole kwakukatikiwa Na usingizi. Tupo wengi wenye tatizo kama ilo . Mimi naona dalili za kutoboa siku ya tatu leo
 

Mtolera

Member
May 2, 2016
42
95
Mmh kwakweli Ila kiafya utakua na tatizo mkuu Hali hiyo inaitwa insomnia inatokana na depression na fear pamoja na vitu vingine so jitahid angarau uhuzulie kwa mwana psychologia wa,Karibu yako atakupa mengi zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom