Wote mnatakiwa mpeane asante kw kazi mliyoifanya na kama mme enjoy sawa kwa sawa unless mwanaume kamaumeejoy zaid huna budi kumwambia mkeo "asantw mke wangu nimeshiba"
Vivyo hvyo kwa mama kama umeshiba kumzidi mumeo sema asante mume wangu chakula kitamu saana"hapo mkishushia na bonge moja la Kiss mwaaahhhhh ....cc everhurt njoo utoe ushauri
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.