Nani rais mwaka 2015


the-true-wash

the-true-wash

Senior Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
142
Points
225
the-true-wash

the-true-wash

Senior Member
Joined Oct 14, 2012
142 225
Wakaaji jamvini, propaganda zooote hizi za CCM na CHEDEMA lakini ukweli/facts ni kwamba CCM itashinda tu 2015 hata kama watanzania wooote watachagua CHADEMA. Lakini hivi mpaka sasa wadau mnajua ataegombea kiti hicho kupitia CCM? Nauliza kwa sababu baada ya Mkapa tulijua mapemaaaa kuwa Kikwete ndo atayefatia
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,092
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,092 2,000
Kwa ticket ya chama tawala namsimamisha bwana Edward Lowassa
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,918
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,918 2,000
Subiri hadi akitangazwa ndio utajua nani mgombea hapa utapata jina kutokana na upendo wa mtu kwake. pia swala la raisi huwezi jua hadi siku wakitangaza baada ya kuhesabu kura
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Mgombea wa CCM ni Bernard K. Membe.

Ila kama ana nguvu ya kumshinda Lowasa!
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,316
Points
1,500
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,316 1,500
Unapenda kudanganywa eeh?
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,316
Points
1,500
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,316 1,500
Unapenda kudanganywa eeh?

Unategemea majibu ya swali lako hapa jf yatakuwa kweli?
 
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
607
Points
225
Age
37
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
607 225
Atakuwa mwanamke.Sasa tabir Mwanamke gani ana sifa ya kugombea.Nackia jamaa anataka kuziba mlango alioingilia.Chezea nanii wewee
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Bangi na gongo vikichanganyikana na kichaa na ujinga ni balaa! Si mngoje huo mwaka 2015 au mnataka kujaza threads hapa? Shame on you!
 
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Points
1,225
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 1,225
Nyie watu wa Membe na El mnatuchosha na mawazo yenu ya urais kila kukicha agh!!!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,406
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,406 2,000
mimi ndo rais wa 2015. mia
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
Yani mama salma atuletee rais walai watu wa membe mumechanganyikia,membe hana uwezo,mnafiki,anajipendkeza,ni product ya ikulu kwa maana hyo atakuwa dhaifu kuliko huyu aliyopo..2015 kwa wananchi rais ni lowasa au dr.slaa,ndani ya ccm ni lowasa au nchimbi..membe ni green snake hana impact.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,175
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,175 2,000
mwigulu lameck nchemba
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 0
Mpaka itakapothibitishwa na chombo cha habari chenye mashiko hii itaendelea kuwa ni tetesi tu.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 0
Ngoma zinataka kufanya kama ya sita,na ndo mwisho wa dubwana hili!
 

Forum statistics

Threads 1,285,183
Members 494,498
Posts 30,852,915
Top