Nani ni rafiki yako wa kweli??


zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
0
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined Aug 21, 2011
161 2 0
Napenda kutoa hili swali kichwani mwangu mnisaidie wana JF.

Nimekuwa na marafiki wasio dumu kwa mda mrefu sasa yaani maisha yangu sina mtu ninayeweza jivunia huyu ni MY BEST FREND. NILIKUWA HURT NA RAFIKI YANGU KIPENZI( SIO MAHUSIANO) form 4 tangu hapo ckuthubutu tena kupenda marafiki.

Maisha yangu nina marafiki wale wa wakati,mahali na shughuli maalumu after that no strings attached and this has been my life since kuumizwa........ Halafu ina happen naturally sijui kwann?????????

Nisaidienii wana mmu na ma expirience yenu na marafiki hawa..........................

Inafika kipindi nikisikia mtu ana rafiki mpaka wana nunuliana nguo sare na kupanga time yao has frends nashindwa kuelewa kitu gani kinashindikana kwangu kuwa na frends like that...eg get together may be gals frends o boyz who r frends!!!!!!!!!

I always Pray to Jesus to give me A BEST FREND. And I BELIEVE ANAMWANDAA MTU KAMA HUYU.......JUST FOR ME.
Nawasilisha
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,208
Likes
2,353
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,208 2,353 280
Yesu Kristo tu.
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Unatafuta best friend wa nini? bila best friend umepungukiwa nini? au unataka wa kuvaa naye sare?

Ushauri wa bure: - ishi vizuri na watu wote, changamka nao, saidiana nao, lia nao USITAFUTE BEST FRIEND. Utajuta mchana kweupeeeeeeee kwa Mungu hakuna nyota!
 
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
776
Likes
3
Points
0
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2013
776 3 0
Njoo nikupe kampani lol
 
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
0
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined Aug 21, 2011
161 2 0
Asante kwa ushauri ila nakosa mtu wa kumwambia hw i feel kama rafiki.... kuna vitu cant tell mama.

Unatafuta best friend wa nini? bila best friend umepungukiwa nini? au unataka wa kuvaa naye sare?

Ushauri wa bure: - ishi vizuri na watu wote, changamka nao, saidiana nao, lia nao USITAFUTE BEST FRIEND. Utajuta mchana kweupeeeeeeee kwa Mungu hakuna nyota!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
to me nilishajisemeaga kwamba sitaki kuumizwa na friends hiivyo nikajifunza kuwa na marafiki wa kawaida tu ambao tunasaidiana katika raha na tabu basi ila yule shoga hadi tuvaliane sare, tuazimane magari nk sina.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
to me nilishajisemeaga kwamba sitaki kuumizwa na friends hiivyo nikajifunza kuwa na marafiki wa kawaida tu ambao tunasaidiana katika raha na tabu basi ila yule shoga hadi tuvaliane sare, tuazimane magari nk sina.
du! sikujua kumbe hata mimi ni "wa kawaida" tu, lol!
vibaya hivyo rafiki
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
6
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 6 135
ishi na watu wote vizuri, tafuta sana hela. I prefer beneficial friends! I respect all and live "friendly" with them. But someone must have something to become one of my friend
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,419
Likes
7,508
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,419 7,508 280
Rafiki wa ukweli?????
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Dah usitake kujipa pressure bure. Fanya kazi na jipangie muda wako wa kuwa ama na familia yako na muda wako wa mazoezi na kujisomea. Epuka sana haya mambo ya best friend utakuja kujuta siku moja. Ishi na watu vizuri uwe tuu na muda wa kwenda out na jamaa au watu wako wa karibu but never ever fikiria kuwa na kitu aama mtu anaitwa best friend
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Asante kwa ushauri ila nakosa mtu wa kumwambia hw i feel kama rafiki.... kuna vitu cant tell mama.
niambie mimi how you feel, lakini siwezi kuwa best friend wako.
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,090
Likes
299
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,090 299 180
Rafiki yako ndiye adui yako ila Yesu hapana.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
du! sikujua kumbe hata mimi ni "wa kawaida" tu, lol!
vibaya hivyo rafiki
ofcourse wewe waijua nafasi yako kwangu ni zaid ya rafiki sio??
wewe na shoga yangu cacico et al ni watu ambao ni zaid ya marafiki, shoga, nk.
nyie ni wakaribu yangu.
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
ofcourse wewe waijua nafasi yako kwangu ni zaid ya rafiki sio??
wewe na shoga yangu cacico et al ni watu ambao ni zaid ya marafiki, shoga, nk.
nyie ni wakaribu yangu.
I was just checking, to make sure, lol!
thanx friend et al......
 
Pianist

Pianist

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
601
Likes
51
Points
45
Pianist

Pianist

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
601 51 45
Hamna haja ya kujilaumu kwa kutokuwa na "best friend", la muhimu ni kuishi vizuri na kuwa na mawasiliano mazuri na watu wote wanaokuzunguka. Watu wengi hujilazimisha kuwa na best friends ili tu kuweza 'kufit in society', kuonekana wanakwenda na wakati, na kubwa zaidi ni kutojiamini. Kuna vijana wengi wanafanya vitu wasivyovipenda for the sake of maintaining friendship, hii husababisha watu waingie kwenye matumizi ya vilevi, uzinzi, kutoheshimu wazazi, utovu wa maadili, kutopata maendeleo/mafanikio kwenye ajira/masomo/biashara n.k. Kwa mfano mwanafunzi wa chuo anaweza kushawishika aende kujirusha usiku na marafiki zake badala ya kukaa na kujisomea kwani akikataa atauharibu urafiki uliopo.
 
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
0
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined Aug 21, 2011
161 2 0
Hamna haja ya kujilaumu kwa kutokuwa na "best friend", la muhimu ni kuishi vizuri na kuwa na mawasiliano mazuri na watu wote wanaokuzunguka. Watu wengi hujilazimisha kuwa na best friends ili tu kuweza 'kufit in society', kuonekana wanakwenda na wakati, na kubwa zaidi ni kutojiamini. Kuna vijana wengi wanafanya vitu wasivyovipenda for the sake of maintaining friendship, hii husababisha watu waingie kwenye matumizi ya vilevi, uzinzi, kutoheshimu wazazi, utovu wa maadili, kutopata maendeleo/mafanikio kwenye ajira/masomo/biashara n.k. Kwa mfano mwanafunzi wa chuo anaweza kushawishika aende kujirusha usiku na marafiki zake badala ya kukaa na kujisomea kwani akikataa atauharibu urafiki uliopo.
ni kweli chuo had no strings attached to ny!!! ddnt lyk regrets after xul
 
tricecriss

tricecriss

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
226
Likes
25
Points
45
tricecriss

tricecriss

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
226 25 45
Usimuamini rafiki wote ni wasaliti ni bora kumuamini mungu tu hakuna wengine.marafikiii shenzi zao.
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124