Nani mwaminifu katika ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwaminifu katika ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Milindi, Oct 12, 2012.

  1. M

    Milindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 929
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Ni maajabu ila ni simulizi la ukweli kabisa,Dada mmoja kafunga ndoa mwezi mmoja haujaisha,Mumewe yupo mbali kikazi,Na kabla ya hapo alikuwa na uhusiano na kibosile mmoja wa council.Sasa baada ya kutoka kufunga ndoa na honeymoon week hii kampigia simu hawara yake na kumwambia amerudi na kuapa kuwa wataendelea kula tunda hapo mwanamme kwa furaha kabisa akukubaliana kuwa ukiwa na hamu nishitue nikukamiishie raha hiyo;Mwana ndoa katoa sharti kuwa lazima iwe nje ya wilaya ndipo wata du!!!True story experience''''
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mimi ni mwaminifu sijui wenzangu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh job true true
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    True story yako haina kichwa wala miguu,atleast ungeandika huku umetulia ingeleta maana kidogo,otherwise watakuja kuchangia walioelewa!!
     
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    What next?
     
  6. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwaminifu ni malaika tu kwa sasa.
    tusubiri judgement day.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Siku zote kicheche sio wife material
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,027
    Likes Received: 8,474
    Trophy Points: 280
    Yule aliye amua kuwa mwaminifu!
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    smtms najiuliza kwann watu wanaingia maisha ya ndoa ilhal bado wanahitaj kuwa free na kutoka na wapenzi wengine? Kwanin wasibac mabachelor wajinafac kwa uhuru? Why do people get married??
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    ndo mana niponipo kwanza, ndoa bado sanaaa
     
  11. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa maelezo yako na kwa usemi wako mwenyewe kuwa hiyo ni "true story xperience" inaonekana wewe mwenyewe ndio huyo kibosile wa council
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,885
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Eti kwa style hii UKIMWI uishe Afrika!!!
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    watu tatizo wabishi....kama ukitaka kuwa na ndoa imara hamna mambo ya kuishi miji tofauti. siku hizi kuna locationships tuu so ni partner wako akawa katika hiyo location uliyopo wewe.
    dah ila mwana atakula bupa kwa raha zake na hamna bupa tamu kama ya mke wa mtu
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    point ni watu wasiwowane au?
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Malindi si useme tu wewe ndiye kibosile wa council, details kama hizo umezijuaje.

    Ushauri wangu, uache; Mke wa mtu ni dhambi!
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Cha kuiba hakiishi hamu hata siku moja..ila sasa ukikamatwa ndo utajua maharage mboga au futari!??!
     
  17. M

    Milindi JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 929
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
     
Loading...