Nani mmiliki?


suleyman100

suleyman100

Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
42
Likes
1
Points
15
Age
27
suleyman100

suleyman100

Member
Joined Jan 19, 2013
42 1 15
NANI HASA MMILIKI WA MWANAUME, MAMA YAKE AU MKEWE? Fuatilia mabishano haya:
MAMA: Mwanangu lazima aniheshimu mimi, alinyonya maziwa yangu takriban miaka miwili.
MKEWE: Mimi ni zaidi ya miaka mitano sasa ananyonya maziwa yangu na bado anaendelea kunyonya.
MAMA: Nilimbeba tumboni kwa miezi tisa.
MKEWE: Kipindi hicho alikuwa na kilo 3.5 tu,lakini mimi nambeba kila usiku angali na uzito wa kilo 85.
MAMA: Alipita katikati ya mapaja yangu!
MKEWE: Ha ha haa….!Wewe alipita mara moja tu, vipi kwangu mimi? Anakuwemo kwenye mapaja yangu kilasiku.

SASA HEBU NISAIDIE NANI HASA MMILIKI WA MWANAUME??????????????
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,181
Likes
223
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,181 223 160
NANI HASA MMILIKI WA MWANAUME, MAMA YAKE AU MKEWE? Fuatilia mabishano haya:
MAMA: Mwanangu lazima aniheshimu mimi, alinyonya maziwa yangu takriban miaka miwili.
MKEWE: Mimi ni zaidi ya miaka mitano sasa ananyonya maziwa yangu na bado anaendelea kunyonya.
MAMA: Nilimbeba tumboni kwa miezi tisa.
MKEWE: Kipindi hicho alikuwa na kilo 3.5 tu,lakini mimi nambeba kila usiku angali na uzito wa kilo 85.
MAMA: Alipita katikati ya mapaja yangu!
MKEWE: Ha ha haa….!Wewe alipita mara moja tu, vipi kwangu mimi? Anakuwemo kwenye mapaja yangu kilasiku.

SASA HEBU NISAIDIE NANI HASA MMILIKI WA MWANAUME??????????????

Ni wewe........... teeh teeeeeeehh!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
mi sijui kwani hapo kila moja ana umuhimu wake.
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044