• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

nani mkali

gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,856
Points
1,500
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,856 1,500
huyo alovaa full black!!
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,427
Points
1,250
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,427 1,250
He he heeeeeeeeeeeeeeee ngoja niangali vizuri kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,403,306
Members 531,177
Posts 34,419,993
Top