Nani mkali hapa


May Be

May Be

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
May Be

May Be

Member
Joined Sep 5, 2011
42 0 0
Ndugu zangu wa hili jukwaa mimi huwa nacheka sana kwa jokes zenu,kweli mnafanya siku yangu iende vizuri,ahsanteni sana.Ila mi ningependa utaje watu wako ambao huwa kwenye hili jukwaa unafurahi ukiona jokes zao.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
una mpango wa kuwapa kombe au tutaje tu alimradi tumetaja?
 
S

shomshallo

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
43
Likes
0
Points
0
S

shomshallo

Member
Joined Sep 19, 2011
43 0 0
Ndugu zangu wa hili jukwaa mimi huwa nacheka sana kwa jokes zenu,kweli mnafanya siku yangu iende vizuri,ahsanteni sana.Ila mi ningependa utaje watu wako ambao huwa kwenye hili jukwaa unafurahi ukiona jokes zao.
we mwenyewe mbona mkal au ujitambui
 
olele

olele

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
943
Likes
478
Points
80
olele

olele

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
943 478 80
Yaani hiyo ndo jokes au? Good jokes. ha ha ha ha
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,161
Likes
1,688
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,161 1,688 280
mie nikiona zako maana huwa navuta picha ina maana SAYARI nayo inaongea.lol
 

Forum statistics

Threads 1,251,900
Members 481,936
Posts 29,789,709