Nani kuwa jaji mkuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kuwa jaji mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sibonike, Dec 26, 2010.

  1. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 8,981
    Likes Received: 3,291
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kuwa mmoja wa wanaofikiriwa ni Othaman Chande. Anaweza kuwa na sifa lakini tuepuke kuwa na jaji mkuu huku mkuu wa usalama wa taifa akiwa ni mdogo wake. Watu wengine wenye sifa wapo
     
Loading...