Nani kama baba......!!!

Nani kama baba......!!!

Michael Amon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Posts
8,769
Reaction score
3,649
Pichani hapo ni Young Master na mwanae mgongoni wakielekea sokoni.

580698_371510432885352_100000791940063_1004268_1681190306_n.jpg
 
kwa kweli hakuna,lol ila wa namna hio wachache wengi washindaji baa tu halafu wanategemea wakirudi nyumbani kila kitu mswano....
 
kwa kweli hakuna,lol ila wa namna hio wachache wengi washindaji baa tu halafu wanategemea wakirudi nyumbani kila kitu mswano....

Unatusingizia bwana. Mbona mimi siko hivyo?
 
@Young_Master Mbona baba mwenyewe anamtesa mtoto wake kwenye jua kali la mchana hapo nyumbani? Itabidi baba huyu ashitakiwe Mahakamani kwa kumtesa mwanawe.

Mkuu huku bongo hii ni kawaida sana wala hakuna mtu wa kukushangaa.
 
Nimeipenda...kuelekea ukombozi wa wanaume kimapinduzi
 
Ni wachache wenye hiyo kitu bana
Kweli hapo hakuna kama yeye
 
Huyu uyakuta alitelekezewa mtoto maana kwa afrika ni nadra kweli
 
Huyu uyakuta alitelekezewa mtoto maana kwa afrika ni nadra kweli

Sio hivyo shine. niliamua tu kumsaidia wife maana nampenda sana na sipendi kumuona akiteseka wakati mimi nipo kwa ajili yake. Sijamuoa ili aje kuwa kijakazi.
 
Back
Top Bottom