Nani kaenda Geneva, Uswisi na Ndege ya Rais?

Nani kaenda Geneva, Uswisi na Ndege ya Rais?

Watu wamekodi na wameenda kushughulikia pesa walizopeleka polepole miaka yote na pesa zingine ndio zimeondoka.

Zitto si anajua juu ya acvount zao ni akina nani?

Ikiwa njiani kurudi ichekini mkawapokeeeee.

Lazima walidhani kila kitu siri
 
Yes, ndege ya Rais unaweza kuikodi.

Kwani tatizo ni nini?

Soma hii habari ambayo iko hapa Jamiiforums.
Ni aibu sana kujivunia utaratibu wa kukodisha ndege ya Rais. Ni tanzania pekee inafanya hivyo. Na haishangazi kwani lisilowezekana po pote dunia, huwezekana katika hii nchi ambayo bado inaendeshwa kwa akili za old stone age. Sasa tunaweza kufahamu kwanini Rais JPM, maskini, amejikokotoa na njia ya barabara kutoka Dar hadi Dodoma na risks zote za njia yenye vinjia vya panya magari makubwa yanapishana nusura kukwaruzana! Kumbe mzee fasjet kasepa na ndege ya Mheshimiwa sana JPM!!
 
Labda Tz tu huwezi kukodi ndege ya rais. Hope kuna ndege za serikali nyingine lakini ndege ya Rais ni ikulu, ni ofisi ya Rais lkn kama bongo kila mtu anaweza kukodi basi hayo ni maajabu mengine.
Na kama fast jet kapiga nayo misele, hakuna cha kushangaza tabia ya mtu haibadiliki ati 🙂
Watu walifungua maduka ikulu wakapangisha fremu kama za kariakoo unawashangaa kukodisha ndege? sisi ni watu wa ajabu sana. ukiona marekani namna rais wao anavyolindwa, ambavyo usalama wake ni first priority, hawafanyi kwa kuwa tu wana maadui wengi ila kwakuwa rais ni nembo ya kulitambulisha taifa lao duniani kuwa wa america ni watu gani hapa duniani. si wa kwetu mambo wanayofanya na wanavyoishi ni kama watendaji wa kata.
 
Ndege ya rais mbona inaweza kukodiwa hata na Mbowe au fisadi Lowassa. Hela yako tu na pia isiingilie ratiba ya watu wengine ambao tayari wapo kwenye ratiba ya kuitumia. Ni hayo tu.
 
Ni aibu sana kujivunia utaratibu wa kukodisha ndege ya Rais. Ni tanzania pekee inafanya hivyo. Na haishangazi kwani lisilowezekana po pote dunia, huwezekana katika hii nchi ambayo bado inaendeshwa kwa akili za old stone age. Sasa tunaweza kufahamu kwanini Rais JPM, maskini, amejikokotoa na njia ya barabara kutoka Dar hadi Dodoma na risks zote za njia yenye vinjia vya panya magari makubwa yanapishana nusura kukwaruzana! Kumbe mzee fasjet kasepa na ndege ya Mheshimiwa sana JPM!!

Hilo la uhalali wa kukodi ndege ya rais ni mjadala mwingine. Fungua uzi wake. Ila huu uzi hauna tena mantiki maana tayari umejua kuwa kumbe hata wewe ukiwa na mkwanja wako unaweza kuikodi ndege ya rais na kuruka nayo popote pale cha msingi isiingilie ratiba ya kiongozi ambae tayari anatarajia kutumia ndege hiyo. Ni hivyo tu.

Hizo stori za uhalali sijui ni Tanzania tu peleka Ufipa kwa fisadi Lowassa. Mbona ushangai ni Tanzania pekee ndio tumeruhusu fisadi mkuu kugombea urais!? Huoni ni maajabu kumruhusu Lowassa kugombea urais?
 
Ni Kikwete kaenda kwenye mkutano huko. Nasikia yeye ni mwenyeketi wa huo mkutano. Sijuwi kwanini hakutumia usafiri wa ndege za kawaida ambao ni bei rahisi zaidi. Mkwere noma, kaacha hazina haina kitu na wala hajali anazidi kutumbua tu, Mbayaaa.


Kwa sababu yey bado ni raisi.

Siku ya kumpa cheti magufuli , aliposema maraisi tuko wawili, wewe ulimwelewa nini??

Halfani Kikwete aliposema wao ndiyo tanzania na kwamba wanaendelea kutawala ulipata ujumbe gani?

Hiyo ni ccm
 
Ushamba tu unawasumbua, dangote anandege yake, tb joshua na yeye anayo hicho kimkweche ndo mnashupaa!
 
Hata wewe unaweza kuikodi Ndege ya Rais kupitia Wakala wa ndege za serikali Tanzania.

Kama ukitaka kufahamu nani ameikodi, kawaulize wakala wa ndege za serikali.

Nadhani pia Wakala wa ndege za serikali Tanzania wanatakiwa wazuie ndege ya Rais kuwa tracked kwenye mitandao.

Ndege kama ya Rais Obama na zingine nyingi za watu binafsi huwezi kuziona zikiwa tracked kwenye mitandao kama frightradar and frightstats.
Tofautisha ndege za serikali na ndege ya Rais.Huwezi kukodi ndege ya Raid ila unaweza kukodisha ndege ya serikali.
 
Labda Tz tu huwezi kukodi ndege ya rais. Hope kuna ndege za serikali nyingine lakini ndege ya Rais ni ikulu, ni ofisi ya Rais lkn kama bongo kila mtu anaweza kukodi basi hayo ni maajabu mengine.
Na kama fast jet kapiga nayo misele, hakuna cha kushangaza tabia ya mtu haibadiliki ati 🙂
Mwaka 2000 mwezi July, tukiwa waajiriwa wa KMCL, tulikwenda kutembelea mgodi kwa mara ya kwanza. Tukia tunarudi ndani ya ndege ya ATC foka 50 kama sijakosea tuliharibikiwa na ndege hiyo tukalazimika kutua Mwanza kwa dharula. Iliposhindikana, ilikodiwa ndege ya raisi tena ilipompeleka Dk. Omari Juma Dodoma ikiwa inamsubiria. Ikaletwa Mwanza tukasafiri nayo. INAKODISHWA
 
Acha kodi zetu waendelee kutafunwa tu na sisi walipakodi tuisome namba. Acha tuisome namba eeeeehhhh, ccm mbele kwa mbeleeeee
 
Mimi "nataka kukodi" gari la Rais lililompeleka Dodoma, nina kasafari ka Nairobi.
 
Tofautisha ndege za serikali na ndege ya Rais.Huwezi kukodi ndege ya Raid ila unaweza kukodisha ndege ya serikali.

sasa unataka nini? Kuna jamaa yangu alioa mchagga siku amenunua gari mkewe aliita mashoga zake waje kuona kumbe ndo tabia zenu za kishamba hivi
 
Kweni unajua kila kinachoendelea ktk serikali?

usidhani ndo kafuta mazima hzo safari isipokua zipo safari za nje kwa kazi maalumu na kibali kinatoka kwake,siyo kujiendea endea tu nje kama walivyokua wanafanya.unadhani safari zote zitaisha za kimataifa tuwepo humuhumu nchini bila kuvuka mipaka kwa mazungumzo ya kibiashara na mambo mengine unadhani nchi itaenda?

muwe mnajiuliza kidogo hata hapa nchini kuna mashirika mangapi ya kutoa misaada kwa jamii masikini na ujiulize watoe hayo mashirika yao na wafute safari zote za wao kuja na kutupatia pesa na sisi kwenda uone kivumbi chake,Rais amekuta watu wakiwa wanaruka nje kila wakati bila sababu za msingi na kujiandikia ovyo tu perdiem na kutumia pesa nyingi,alichofanya yeye siyo kuziondoa hzo safari bali safar zote zijulikane umuhimu wake na atoe yeye kibali
 
Swali langu kutokana na safari za vasco dagama inamaana ndege ilikuwa na mda mchache sana wa kukodiwa je ilituzwaje ? ina maaana tuliingia gharama mara mbili zaidi Ya kuitunza na kugharamikia safar za rais ?
 
Back
Top Bottom