Nani kaenda g|Tanzania leo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kaenda g|Tanzania leo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kang, Feb 2, 2012.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Google wana event kwa ajili ya developers na entrepreneurs leo na kesho, juna mtu yupo huko atupe report? https://sites.google.com/site/gtanzania2012/
     
  2. k

    kokotoa Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 55
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Niko hapa ,was real nice.Jamaa ndo wanamalizia kwa Panel Discussion on Internet kwa ujumla.
     
Loading...