• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nani humu katuvunjia record ya kula kuku na mayai yake?

mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2016
Messages
2,249
Points
2,000
mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2016
2,249 2,000
Mkuu ngoja wajuvi wa mambo waje mie bado mdogo
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,018
Points
2,000
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,018 2,000
badilika kijana mwenzangu umalaya sio sifa!! watu wanakuona mpuuzi humu jukwaani that's why hata hawacomment ktk hii thread yako
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,778
Points
2,000
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,778 2,000
Duuh hatari, jiweke huyo ndiyo mzazi wako na yule ni dada yako wanafanyiwa ivyo utajisikiaje?? Usimfanyie binadam mwenzio kitu usichopenda kufanyiwa wewe.
 
milioni milioni

milioni milioni

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
1,856
Points
2,000
milioni milioni

milioni milioni

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2013
1,856 2,000
Wakuu it's like mchezo wa kufurahisha sana.

Ukila utaenjoy sana ukiwa nao wote message zao wakati wa kuchati, wanavyopondana n.k

Au uwe umewatembelea muwe mmekaa;
Kuku mbele.
Yai 1 pale.
Yai 2 pembeni.
Hii Post Ya Wavulana Wanaume Hatuhusiki
 
Craig

Craig

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
746
Points
500
Craig

Craig

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
746 500
Iliwahi kunitokea, Nilikuwa napiga Jimama moja hivi tukadumu kama mwaka hivi. Siku moja likanambia twende kwenye B,day ya mjukuu wake, kidume sipendi dharau kwenye party..

Basi nikanunua mazaga yangu kama zawadi,Kufika Kwa party ilikuwa ni home Kwa binti wa huyo Mmama, Basi Mmama akantambulisha mimi ni Mtoto wa rafiki yake.

Huyo Binti alikuwa kaolewa mumewe mshuwa yaani binti anafugwa.nikamtumia Mama yake kufanya udukuzi, Manake huyo Binti matata ana hips yaani ana wezere mbinuko unaweza weka hata kikombe cha chai kisianguke.

Basi siku ya pili yake nikajifanya naenda kumuulizia Mmama, Kumbe nia yangu anipe namba yake, akanipa kiulaiini sikufanya ajizi, Siku ya tatu nikapiga Show Kali. Penzi haramu lilinoga binti akawa na wivu Hatare e e e.

Baada ya mwezi akajuwa kuwa namkunja yeye na Mama yake, kumbe alikuwa ananipeleleza Kwa Mama yake. Na Mama akawa anaropoka. Alinichukia sana mpaka Leo hataki kuniona. Which is good Mama yake hajajua mpaka Leo. Ilikuwa zamani kuna dhambi zinatokea kama lazima au dharula.
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,903
Points
2,000
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,903 2,000
Iliwahi kunitokea, Nilikuwa napiga Jimama moja hivi tukadumu kama mwaka hivi. Siku moja likanambia twende kwenye B,day ya mjukuu wake, kidume sipendi dharau kwenye party..

Basi nikanunua mazaga yangu kama zawadi,Kufika Kwa party ilikuwa ni home Kwa binti wa huyo Mmama, Basi Mmama akantambulisha mimi ni Mtoto wa rafiki yake.

Huyo Binti alikuwa kaolewa mumewe mshuwa yaani binti anafugwa.nikamtumia Mama yake kufanya udukuzi, Manake huyo Binti matata ana hips yaani ana wezere mbinuko unaweza weka hata kikombe cha chai kisianguke.

Basi siku ya pili yake nikajifanya naenda kumuulizia Mmama, Kumbe nia yangu anipe namba yake, akanipa kiulaiini sikufanya ajizi, Siku ya tatu nikapiga Show Kali. Penzi haramu lilinoga binti akawa na wivu Hatare e e e.

Baada ya mwezi akajuwa kuwa namkunja yeye na Mama yake, kumbe alikuwa ananipeleleza Kwa Mama yake. Na Mama akawa anaropoka. Alinichukia sana mpaka Leo hataki kuniona. Which is good Mama yake hajajua mpaka Leo. Ilikuwa zamani kuna dhambi zinatokea kama lazima au dharula.
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,903
Points
2,000
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,903 2,000
Duuh hatari, jiweke huyo ndiyo mzazi wako na yule ni dada yako wanafanyiwa ivyo utajisikiaje?? Usimfanyie binadam mwenzio kitu usichopenda kufanyiwa wewe.
dunia hii mkuu iangalie hivyo hivyo
 
Chichi Theboy

Chichi Theboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2015
Messages
370
Points
500
Chichi Theboy

Chichi Theboy

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2015
370 500
Duuuh jamani huu ujuaji unakotupeleka siko sasa
 

Forum statistics

Threads 1,405,248
Members 531,951
Posts 34,481,828
Top