• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nani awezae kulipasuwa fenesi kuonja?

Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
1,338
Points
1,195
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
1,338 1,195
wacha tu kwa sasa tutaungama baadae .
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
aisee hao wapo kwenye mashindano ya u miss ama wanatafuta wataja? aisee maana watoto wanachafuwa hewa kwa mbali......hahahaha ni hatari tupu..
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,089
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,089 1,225
Wewe unadhani nani anaweza kulipasua fenesi na kulionja?
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
6,332
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
6,332 2,000
Eh mafenesi matamu, na yule pembeni ya alovaa purple ana madafu kifuani au hamjayaona???
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,284
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,284 0
Boflo na watu8 kuna kazi huku mnatakiwa fasta
 
Last edited by a moderator:
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,320
Points
2,000
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,320 2,000
Dah! Huyu mwenye handbag nyekundu kanibanmba balaa....
 
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
843
Points
225
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
843 225
si kila fenesi linastahili kuonjwa!:confused:
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
mie, Nina 50000. Na ya chumba 20000 hadi asubuhi , inakuaje?
 
Z

zodiac

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
109
Points
0
Z

zodiac

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
109 0
Hapo ni Q- bar malaya wa kufa mtu hapo sema target yao ni watasha na malimbukeni wa kibongo.
 
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
356
Points
195
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
356 195
wametokelezea kwa nature ya job yao
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,321
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,321 2,000
mie, Nina 50000. Na ya chumba 20000 hadi asubuhi , inakuaje?
Hiyo hata hainunui lunch yao hao, nenda bugiruni tu baba.

Kumbe mi bado ni mshamba sana,hiyo hesabu nilikuwa naona ni sawa na kununua kiwanja Rufiji,kumbe hata mlo mmoja watu haiwatoshi dah...Inaonekana hao wadada ni mabosi wakubwa sana kwenye maofisi yao...
 

Forum statistics

Threads 1,403,639
Members 531,313
Posts 34,430,013
Top