Nani awaokowe Watanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani awaokowe Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Makonda, Jul 11, 2011.

  1. P

    Paul Makonda Verified User

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    Ukweli nasikia sauti ya kilio ktk kila kona ya Nchi. Swali langu ninani yuko tayari kuyatowa maisha yake kwaajili ya taifa?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kivipi?
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Amani, upole na uvumilivu!!
     
  4. A

    Ammynito New Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anahitajika mtu wa watu na si "mtu wa watu".....................
     
  5. s

    sindo Senior Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tukiwa serious tutapata mtu, na mtu atakigopa kiti hivyo atakuwa makini
    Angalia Rwanda wapo wapi sasa
    hapa uswahiba, undugu, ukabila na ugirlfriend ndio kipaumbele
     
  6. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akitoa Maisha yake ndo Kelele zitaisha?Au kwa kuwa atakuwa marehemu ndo hato sikia makelele!
     
  7. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna marefu yasiyo na ncha. Hatuwezi kuendelea na pumba pumba hizi za magamba milele na milele. Jua wazi siku yao ipo na inakuja.
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Wishful thinking. Jamaa wanajua kuwa watanzania wamelala, wangekuwa wameamka kama ilivyo Misri leo ujinga ungekoma. Mkombozi wa mtanzania anatakiwa kuwa mtanzania mwenyewe, aamke toka usingizini wanasiasa wataacha kutufanya wajinga.
     
  9. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,000
    Likes Received: 12,608
    Trophy Points: 280
    Sii wengi wanaojua kuwa kumbe kuna watu walianzia mbali kuipigania nchi hii.

    Paskali
     
  10. Eli79

    Eli79 JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2017
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 17,526
    Likes Received: 8,453
    Trophy Points: 280
    Naona watu walitaka "kuyatowa" maisha yao kafara mda mrefu sana. Good spirit Paul Makonda.
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,192
    Likes Received: 10,319
    Trophy Points: 280
    Awaokowe=Awaokoe
    Nasikia=Ninasikia
    Ktk=Katika
    Ninani=Ni nani
    Kuyatowa=Kuyatoa
    c.c FaizaFoxy
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,192
    Likes Received: 10,319
    Trophy Points: 280
    Jana tulijadili uandishi wake
     
  13. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,395
    Likes Received: 4,883
    Trophy Points: 280
    2011, Haya sasa ushapewa meno, Fanya Mambo.
     
  14. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,395
    Likes Received: 4,883
    Trophy Points: 280
    Watu ni wafukunyuku sana.
     
  15. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 5,592
    Likes Received: 7,303
    Trophy Points: 280
    Mihadarati ya Ufipa vipi Mwenyekiti wa wauza Mihadarati ataripoti?
     
  16. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #16
    Feb 20, 2017
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,228
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Vyeti Kaka Vyeti
     
  17. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2017
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 6,488
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Watanzania wote tuko tayari kutoa maisha yetu kwa ajili ya taifa na wala sio katika kutafuta vyeo. Tumefanya hivi, tunafanya na tutaendelea kufanya kwani ni jukumu letu. Kelele unazozisikia sio za kuzuia kupambana na biashara ya unga bali ni njia uliyotumia. Halafu nikushauri ndugu yangu, sasa hivi vita inayoendelea sio ya unga tena bali ni ya bangi, kwangu mm kupambana na bangi ni kuwaonea wavutaji wakati wavuta sigara wako mitaani wanavuta. Ukiniambia unapambana na unga nitakuelewa maana unga una madhara ya dhahiri na sio bangi.
     
  18. J

    Jojokojo Member

    #18
    Feb 20, 2017
    Joined: Jan 25, 2017
    Messages: 84
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 25
    Mfalme hana muda wa kujalibiwa
     
  19. K

    Kibstec JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2017
    Joined: May 21, 2016
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    Tayari baadhi ya WAPUUZI humu ndani mmeisha badili GIA TENA.....badala ya kujikita kwenye MAADA mnaaanza kuongea upuuzi wenu kwa hii MAADA ni kithibitisho TOSHA ya kuwa MAKONDA ana mapenzi ya dhati sana na NCHI HII sema tatzo kubwa la WATANZANIA NI WANAFKI MNO TENA MNO......DAAAH ata kama MALAIKA angaetawala NCHI HII.....still kuna wapuuzi humu wangekuja na yao
     
  20. nyamakonge

    nyamakonge JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2017
    Joined: May 28, 2013
    Messages: 353
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Bahati mbaya ni kuwa kila mwenye nia ya dhati ya kuisadia jamii ya kitanzania uwa anaishia kuchafuliwa kukatishwa tamaa kubebeshwa lundo la tuhuma nk ili mradi kuuwa nia na dhamira yake ya dhati katika kuikomboa nchi hii.
     
Loading...