Nani ataikomboa Wilaya ya Mafia?

Nani ataikomboa Wilaya ya Mafia?

Shomari kawambwa

New Member
Joined
Mar 1, 2018
Posts
2
Reaction score
2
Wananchi wakisiwa cha mafia wapo katika acha kubwa ya miundombinu kua mibovu..

Boti za uvuvi ndio zinazotumika kusafirisha watu kutoka nyamisati kwenda mafia ambazo kiukweli nihatarishi kwa maisha ya watu..boti hizo Mara kwa Mara jua zinazima katikati ya bahari na neema za mungu tu kupata msaada..je? viongozi amlioni hili au munasubiria maafa makubwa zaidi yatokee mutoe rambirambi kwakujifanya muna uchungu.

Licha ya nauli kupanda kila kukicha za usafiri huo lakin hali ni mbaya sana, hasa sehemu yakupumzikia abiria pale nyamisati ipo ovyoo watu wanajirundika chini kwenye banda kama nyanya..viongozi hata hili hamulioni? Au kule hawaishi watu..

Licha ya kisiwa hiko kutoa samaki kwa wingi ila soko la samaki la wilaya hiyo halitazamikii na chakusikitisha zaidi hakuna jitihada zozote zinazo fanywa na mbunge wa huko mh..mbaraka dau kuwaboreshea maisha ya watu wake.
7fd1e9fdbb46a89a1c1ec09dc1e9af73.jpg
23a904d42eec684a15cc00deb97be802.jpg
 
Mola atupe hakima walahi!
 
Mola atupe hakima walahi!
Inshallah but I love Mafia; twende siku moja! Na ukitaka kui-feel ambiance ya Mafia, itabidi tutumie usafiri wa mashua... raha hatari!

Upo tayari?!
 
Ila katika wilaya 5 zilizo nyuma kimaendeleo tanzania nahisi wilaya hii ya mafia lazima iwepo, ni wilaya iliyosahaulika kabisa utafikiri ipo mkoa wa mbali sana ilihali ni mkoa wa pwani, mbunge wao anafanya nn kama anashindwa kuwatetea wanannchi wake
 
Wananchi wakisiwa cha mafia wapo katika acha kubwa ya miundombinu kua mibovu..

Boti za uvuvi ndio zinazotumika kusafirisha watu kutoka nyamisati kwenda mafia ambazo kiukweli nihatarishi kwa maisha ya watu..boti hizo Mara kwa Mara jua zinazima katikati ya bahari na neema za mungu tu kupata msaada..je? viongozi amlioni hili au munasubiria maafa makubwa zaidi yatokee mutoe rambirambi kwakujifanya muna uchungu.

Licha ya nauli kupanda kila kukicha za usafiri huo lakin hali ni mbaya sana, hasa sehemu yakupumzikia abiria pale nyamisati ipo ovyoo watu wanajirundika chini kwenye banda kama nyanya..viongozi hata hili hamulioni? Au kule hawaishi watu..

Licha ya kisiwa hiko kutoa samaki kwa wingi ila soko la samaki la wilaya hiyo halitazamikii na chakusikitisha zaidi hakuna jitihada zozote zinazo fanywa na mbunge wa huko mh..mbaraka dau kuwaboreshea maisha ya watu wake.
7fd1e9fdbb46a89a1c1ec09dc1e9af73.jpg
23a904d42eec684a15cc00deb97be802.jpg

Kubenea
 
Ukinyimwa hii inayoitwa elimu dunia, usitarajie sana mabadiliko!! Watawala wa nchi huhakikisha wanajiwekea mazingira mazuri ya kuongoza watu kwa kuwafanya tegemezi!!
 
Sheikh Bakhressa inabidi awapelekee Catamalan moja pale hawa wananchi wa nchi ya Mafia...
Kujikomboa mtajikomboa wenyewe kama kweli mnahitaji ukombozi, Mayote, Anjwani na Comoro nk.
 
Mnapeperusha hadi bendera. Mbaki hivyo hivyo na Issa atakaporudi
 
Hiyo bendera mnayopeperusha ni ya wapi kwani....!
 
Back
Top Bottom