Nani anafaa kuwa waziri mkuu baada ya Pinda? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anafaa kuwa waziri mkuu baada ya Pinda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Apr 23, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Habari zilizopo ni kwamba jk yupo kwenye wakati mgumu sana akifikiria ni nani hashwa anaweza kuwa mbadala wa Pinda.Maoni na mawazo yetu ni muhimu.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,882
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu JK mlikutana wapi akakuambia kwamba yuko kwenye wakati mgumu na kisha kukuomba msaada??
     
  3. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Magufuli akamatishwe ishu hiyo..au la bora kumrudisha EL
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Edward N. Lowasa (Laigwenan). Heshima ya CCM itarudi upya na kwa kasi kubwa.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    habari toka vyanzo nyeti vilivyo karibu na Ikulu.Toa mapendekezo yako uenda yakafanyiwa kazi na sio baada ya jk kuteua ndio uanze kulalamika.,nafas ni yako
     
  6. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hakuna anayefaa... Labda amwombe Mama Maria Nyerere tu ndiye ninayemwona anafaa CCM.. lasivyo wampe Slaa atengeneze njia nzuri zaidi...
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,882
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mimi pendekezo langu ni wewe.
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    miongoni mwa mambo aliyokataa kabisa ni kumrudisha Lowasa pia inasemekana hata Lowasa mwenyewe hayuko tayari kukirudia kiti hicho akikwepa kuonekana yeye ndiye anayesababisha serikali kuyumba ili apate tena uPM.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,961
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    John Mbepo Mafuligu
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,978
    Likes Received: 6,524
    Trophy Points: 280
    Kwa case ya CCM hakuna hata mmoja maana wote wameasi na kugeukia mbali na uso wa MUNGU wakiidharau sauti ya watu wa MUNGU ambao kwao hulia usiku na mchana wakimlilia MUNGU wao juu ya uovu na uonevu unaofanywa na tawala zilizoko madarakini dhidi ya utu, mali na heshima zao. Hata washindwe kumwabudu na kumtumikia MUNGU wao katika ROHO na kweli
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kunipendekeza mimi,inaonekana ww bado kinda
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninafaa sana,u-Speaker niliwaonesha what am "kapabolo of"
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nani amekundanganya kuwa Pinda sio waziri Mkuu Hadi 2015.

    Tatizo Watanzania hawanjui kabisa Rais wao lakini Rais wao anawajua na kwaelewa Watanzania kuwa hawana Janja yeyote! Hawamuwezi ... na upepo utapita tu... !!
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    magufuli kauli zake za kuwaambia watu wapige mbizi zimemponza na Jk hayuko tayari kumpa uPM
     
  15. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Apewe mzee wa kiraracha kwani naona afya yake babu wa loliondo kairudisha. Nasikia hatumii tena rv.
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mzee six anaiweza hiyo kazi!! Wampe Six!!
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ww ni Sita?
     
  18. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Apewe maji marefu
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Akitoka Pinda nachukua mie mwenyewe, niwe the youngest PM ever.
     
  20. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa maslahi ya CCM napendekeza Magufuli. Kwa maslahi ya nchi napendekeza, Dr Slaa anaweza sana hii kazi. Ikishindikana kumweka dr basi Zitto anaiweza hii kazi. Hata hivyo Zitto hana uzoefu wa kutosha kwa ofisi kama hii, ila kwa uwezo wa Mungu anaweza kama akimtegemea.
     
Loading...