Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nahisi kama vile jambo hili litatokea.jaji augustino Ramadhan atakuwa rais makam EL.
 
Haki hiyo ya kutoa Rais Wazanzibar walishaipoteza mwaka 2005 walipomtosa mwenzao S.A.Salim. So kwa sasa hiyo siyo haki tena na imebaki kuwa ni bahati, Jaji Rama ni kiongozi mzuri sana lakini mazingira ya kisiasa kwa sasa si rafiki kwake!
 
Rais asiye na kashfa ya kupenda hela halafu makamu awe na kashfa ya kupenda hela!!

Sijui umesoma ulichoandika au ndio umeletwa kupima upepo?

Mkuu natafakari tu. Unafikiri kumuacha Lowasa ni rahisi, na unafikiri wazanzibari watakubali tena baada ya miaka 20 na wakristu watakubali muislam achukue "nafasi yao"

Ndoo nikifikia hoja yangu. Kumbuka hata huyu makamu wa rais wa sasa, yeye alikuwa ni maalfu kuliko wagombea wote wa zanzibar na yeye alikuwa anautaka urais wa zbar sio muungano ndoo wakamtoa zbar na kumpa ugombea wenza muungano. Halafu ukiwa makamu wa rais hata kama unapenda pesa huna access na pesa kama alivyo rais mwenyewe na waziri mkuu. Pale unacheo tu ila michongo hamna.
 
Hakuna hiyo kitu...Presidaa kwa CCM ni Lowassa akapambane na mwenzake wa Ukawa au Hamad Rashid wa AD...
 
Kama CCM ina mpango wa kuendelea kukaa madarakani basi wamkabidhi hiyo bendera Magufuli...huyo ndo mwanaCCM pekee ambaye hata akienda kwenye majimbo/ngome kali za upinzani/CHADEMA, bado anakubalika!!
 
Hvi huyo lowasa ndiye pekee mwenye uwezo kati ya watanzania wote milion 45?maana naona wafuas wake wamekalia kumsemea kuwa ana uwezo wkt uwazir mkuu tu aliushndwa!
 
Ikiwa hivyo Muungano utavunjika Rasmi na EL atakuwa Rais wa Tanganyika iliyojaa neema .... Hakuna namna ya kumtoa Lowassa this time ....
 
Kama CCM ina mpango wa kuendelea kukaa madarakani basi wamkabidhi hiyo bendera Magufuli...huyo ndo mwanaCCM pekee ambaye hata akienda kwenye majimbo/ngome kali za upinzani/CHADEMA, bado anakubalika!!

Kati ya watu walioongea. Ww umenena
 
Kama CCM ina mpango wa kuendelea kukaa madarakani basi wamkabidhi hiyo bendera Magufuli...huyo ndo mwanaCCM pekee ambaye hata akienda kwenye majimbo/ngome kali za upinzani/CHADEMA, bado anakubalika!!

Maoni yako ni lazima yaheshimike.Swala hapa ni jee huko ndani kabla hajatoka nje atakubalika....?kundi lake kina nguvu..??kama sipo sahihi nisahihishwe..sasa hivi inaonekana urais kila mtu anauweza,lakini mimi nadhani hii ni kazi ngumu kuliko zote na huko kwenye maisha ya milele kuna mengi ya kujibu ukiwa rais.Mimi siiwezi hiyo kazi
 
JK akitaka kufungwa kwa madudu aliyofanya ampitishe Agustino Ramadhani aone cha moto
 
Mleta mada umekurupuka ebu irudie mada yako Kwa kuisoma alafu ujisahihishe
 
Atakayeleta shida kwa kura za uraisi upande Wa Ukawa ni Magufuri pekee zaidi ya hapo kazi ya CCM itakuwa ngumu kupita maelezo
 
Kama CCM ina mpango wa kuendelea kukaa madarakani basi wamkabidhi hiyo bendera Magufuli...huyo ndo mwanaCCM pekee ambaye hata akienda kwenye majimbo/ngome kali za upinzani/CHADEMA, bado anakubalika!!
Huyu mtu wako hana charisma ya uongozi. uongozi wake unatokana na mamlaka na jazba
 
Wagombea ni hawa.

Mgombea - Judge Augostino Ramadhani

Mgombea Mwenza ni Edward Ngoyai Lowassa.


Lowasa

Duh! Mtamchafua Judge tafuteni mgombea mwenza mwingine.
EDO mpelekeni awe Balozi wa Tanzania UN akale BATA kwa miaka kumi na ajiongezee wadau wa Kibiashara.
 
wote tisa kumi lakn kati ya Membe, nyalandu, makamba na kigwangala mmoja wao akiwa rais naama nchi
 
wote tisa kumi lakn kati ya Membe, nyalandu, makamba na kigwangala mmoja wao akiwa rais naama nchi
Hawa watoto bado akina Nyalandu, Makamba na Kigwangala. Kwa Membe ni bora tusifanye uchaguzi aendelee Kikwete. Tofauti ya Kikwete na Membe ni ndogo mno kama ipo na watu tunataka mtazamo mpya.
 
Huyo EL pekee ndiyo anaweza cheza karata za UKAWA. Wakifanya kosa inakula kwao au wajitoe kabisa waanze kujipanga upya warudi baada ya 5 yrs

kwa mawazo yenu NAPE NNauYe ataingia chimbo gani.

Yule Jamaa anaeandikwaandikwa kweny kuta za nyumba, na makaravat ataishi wapi. Katibu Mkuu wa chama atakuaje
 
Back
Top Bottom