Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

atasaidia sisiemu kujifukia vzuri...maana hata mtu kuongea tu...mm sijawah kumwelewa
 
kikwete ni mnafiki no 1

Tangu tupate maraisi hatujawahi kuwa na rais mnafiki, mzembe,dhaifu na ndumila kuwili kama kikwete uendeshaji serikali yake umejaa fitina dhihaka na upuuzi mwingi anyemshabikia huyu naomba aweke haya maelezo kwa kuprint au kucopy na baa ya 2015 mtaona kwa nini tz imefika hapa ilipo ni sababu ya huyu mr dhaifu hakuna alichowahi kuongoza kikafanikiwa zaidi ya kutengeneza makundi ndani ya chama na nchini ili awe madarakani kirahisi mungu ibariki tanzania kwa haraka sana tuondokane na huyu mnafiki​
Watanzania tulimpigia kura JK aongoze taifa hili. Wakati tunampigia ulikuwa wapi? Acha dharau kwa mkuu wa nchi. pumbaf zako.
 
CCM wanavitu vingi wameviangalia ili kuwapata mabwana hawa kuwa mgombea na mgombea mwenza. Kwanza baada ya Tanganyika kukalia kiti cha urais kwa miaka 20 ni dhahiri kuwa sasa ni haki ya Mzanzibari kukikalia kiti. Pili kwa kuwa wanasheria yao ambayo haijaandikwa ya kubadilisha mgombea kwa misingi ya dini yaani Muislam-Mkristu-Muislam-Mkristu. Sasa rais inatakiwa awe Mkristu, na wakristu kwa kuwa nao wanamakundi na waliotangulia wote ni wakatoliki sasa anatakiwa awe mprotestanti.
Mgombea urais ni mtu msomi na mzoefu kwenye sehemu nyingi ikiwemo jeshini na mahakamani na hana kashfa za kupenda penda hela. Na anauwezo wa kushiriki mdaharo wa wagombea (maana mwaka huu ni lazima hakuna kuingia mitini kama last time).Na kwakuwa huyu mgombea mwenza ni maarufu sana na ameshadhihirisha kuwa anawafuasi wengi hata nje ya chama basi yeye ndiye atatumika kuipatia CCM kura kiurahisi.

Wagombea ni hawa.

Mgombea - Judge Augostino Ramadhani
Mgombea Mwenza ni Edward Ngoyai Lowassa.


Lowasa
 
CCM wanavitu vingi wameviangalia ili kuwapata mabwana hawa kuwa mgombea na mgombea mwenza. Kwanza baada ya Tanganyika kukalia kiti cha urais kwa miaka 20 ni dhahiri kuwa sasa ni haki ya Mzanzibari kukikalia kiti. Pili kwa kuwa wanasheria yao ambayo haijaandikwa ya kubadilisha mgombea kwa misingi ya dini yaani Muislam-Mkristu-Muislam-Mkristu. Sasa rais inatakiwa awe Mkristu, na wakristu kwa kuwa nao wanamakundi na waliotangulia wote ni wakatoliki sasa anatakiwa awe mprotestanti.
Mgombea urais ni mtu msomi na mzoefu kwenye sehemu nyingi ikiwemo jeshini na mahakamani na hana kashfa za kupenda penda hela. Na anauwezo wa kushiriki mdaharo wa wagombea (maana mwaka huu ni lazima hakuna kuingia mitini kama last time).Na kwakuwa huyu mgombea mwenza ni maarufu sana na ameshadhihirisha kuwa anawafuasi wengi hata nje ya chama basi yeye ndiye atatumika kuipatia CCM kura kiurahisi.

Wagombea ni hawa.

Mgombea - Judge Augostino Ramadhani
Mgombea Mwenza ni Edward Ngoyai Lowassa.


Lowasa
We, EL awe 2-IC hiyo haitokei na wala hatakubali, hiyo Kazi ya kutembea na mikasi wanaiweza Wazanzibari
 
CCM wanavitu vingi wameviangalia ili kuwapata mabwana hawa kuwa mgombea na mgombea mwenza. Kwanza baada ya Tanganyika kukalia kiti cha urais kwa miaka 20 ni dhahiri kuwa sasa ni haki ya Mzanzibari kukikalia kiti. Pili kwa kuwa wanasheria yao ambayo haijaandikwa ya kubadilisha mgombea kwa misingi ya dini yaani Muislam-Mkristu-Muislam-Mkristu. Sasa rais inatakiwa awe Mkristu, na wakristu kwa kuwa nao wanamakundi na waliotangulia wote ni wakatoliki sasa anatakiwa awe mprotestanti.
Mgombea urais ni mtu msomi na mzoefu kwenye sehemu nyingi ikiwemo jeshini na mahakamani na hana kashfa za kupenda penda hela. Na anauwezo wa kushiriki mdaharo wa wagombea (maana mwaka huu ni lazima hakuna kuingia mitini kama last time).Na kwakuwa huyu mgombea mwenza ni maarufu sana na ameshadhihirisha kuwa anawafuasi wengi hata nje ya chama basi yeye ndiye atatumika kuipatia CCM kura kiurahisi.

Wagombea ni hawa.

Mgombea - Judge Augostino Ramadhani
Mgombea Mwenza ni Edward Ngoyai Lowassa.


Lowasa

Mkuu Mtapigwa:

Nimewahi kutafakari hotuba ya Jakaya kuhusu watu kushawishiwa kugombea nafasi hiyo. Baada ya vyombo vya habari kuja na majina ya watu 3 kama ndio walengwa: Dr. Augustine Mahiga,Dr. Magufuli na Jaji Ramadhani ni huyu wa mwisho pekee ndiye hajawahi kusema chochote. Inawezekana ni kweli Lowasa akawekwa kama makamu wa raisi ili kusaidia kuvunja kundi lake. Lakini vile vile kuwaaminisha wafuasi wake kuwa bado akiwa makamu wa raisi ni yeye tu atakuwa kama raisi tokana na uwezo wake mkubwa na hivi atakuwa anamfunika rais wake. Sidhani kama Lowasa atakataa hicho cheo. Swali linabaki: Je, hii si itakuwa karata kwa UKAWA kuwa CCM haina jipya kwa mtu aliyechafuka kwa kashifa ya Richmond amerudishwaje tena serikalini?
 
EL Ameshawekeza kwenye urais,kamwe hawezi kukubali kuwa mgombea mwenza.
 
Huyo EL pekee ndiyo anaweza cheza karata za UKAWA. Wakifanya kosa inakula kwao au wajitoe kabisa waanze kujipanga upya warudi baada ya 5 yrs
 
Mkuu Fumbo la Pasaka, suali gumu kwa CCM ni unamuachaachaje Lowassa? Maana ni kweli huyu bwana ni maalfu na anamtandao wa kuichaguzi.
 
EL Ameshawekeza kwenye urais,kamwe hawezi kukubali kuwa mgombea mwenza.

Mkuu Chibolo, kwa wanaCCM, muungano ni mhimu kuliko urais wa Lowassa. Na ndiyo maana ili kupata vyote mimi naona watampa ugombea wenza. Kwani ukiwa makamu wa rais unakuwa na madaraka bila nguvu.
 
Huyo EL pekee ndiyo anaweza cheza karata za UKAWA. Wakifanya kosa inakula kwao au wajitoe kabisa waanze kujipanga upya warudi baada ya 5 yrs
Kabla ya nje kukutana na UKAWA. Kuna mnyukano mkali wa ndani wenye hoja nzito ikiwemo ya wazanzibar kutaka rais atoke kwao. Kumbuka CCM wameshafanya kosa kwenye katiba yao lazimishwa kwa kuandika kuwa makamu wa rais atatoka Zanzibar
 
We, EL awe 2-IC hiyo haitokei na wala hatakubali, hiyo Kazi ya kutembea na mikasi wanaiweza Wazanzibari
Mkuu wazanzibar wanakarata turufu kwenye mchakato ndani ya CCM. Wakiletewa mchezo wao watasema tunajitoa kwenye muungano kitu ambacho CCM ya sasa chini ya Dr. JK hawako tayari. So EL itabidi akubali tu kujifunza mambo ya kutembea na mikasi.
 
Rais asiye na kashfa ya kupenda hela halafu makamu awe na kashfa ya kupenda hela!!

Sijui umesoma ulichoandika au ndio umeletwa kupima upepo?
 
Huyu jamaa lowasa akija kuwa rais kitu cha kwanza ataamuru kaburi la Nyerere lichapwe bakora. "Mtu anatumia pesa kuingia ikulu, amepata wapi hela? Atarudishaje hizo hela? Kuna biashara gani ikulu?"
 
Back
Top Bottom