Nani anaamini hawa wote wako nje ya nchi? 😂

Nani anaamini hawa wote wako nje ya nchi? 😂

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,328
Reaction score
144,770
Nimeishia kucheka tu kwa kweli.

Yaani hao jamaa wamemkimbia Lissu? Hahahaa dah!

AMA kweli Lissu ni moto wa kuotea mbali.

Niseme tu ukweli kuwa hao maafande Lissu kawaacha mbali sana kiakili.

He will eat them for breakfast, lunch, dinner, brunch, and any other kind of meal you can think of 🤣.

Sina ushahidi lakini nasita kuamini kuwa hawa askari wa Samia eti wote wako nje ya nchi kwa wakati mmoja tena ambapo walitakiwa waende mahakamani kama mashahidi.

This is too funny!

Hawa jamaa waliondoka lini kwenda nje ya nchi?

Wameenda wapi na wameenda kufanya nini?

Walienda huko nje ya nchi kwa kutumia usafiri gani? Wa anga? Wa majini? Wa ardhini?

Au walitumia usafiri mbadala [read: waliruka kwa ungo 😂]?

Sawa, tuseme kweli wapo nje ya nchi…..wameenda huko kikazi au kwa mambo binafsi?

Wanarudi lini?

Kwani wakirudi hawawezi tena kuitwa mahakamani?

Maafande haramu wamekula kona 🏃‍♂️ 🤣.
 
Nimeishia kucheka tu kwa kweli.

Yaani hao jamaa wamemkimbia Lissu? Hahahaa dah!

AMA kweli Lissu ni moto wa kuotea mbali.

Niseme tu ukweli kuwa hao maafande Lissu kawaacha mbali sana kiakili.

He will eat them for breakfast, lunch, dinner, brunch, and any other kind of meal you can think of 🤣.

Sina ushahidi lakini nasita kuamini kuwa hawa askari wa Samia eti wote wako nje ya nchi kwa wakati mmoja tena ambapo walitakiwa waende mahakamani kama mashahidi.

This is too funny!

Hawa jamaa waliondoka lini kwenda nje ya nchi?

Wameenda wapi na wameenda kufanya nini?

Walienda huko nje ya nchi kwa kutumia usafiri gani? Wa anga? Wa majini? Wa ardhini?

Au walitumia usafiri mbadala [read: waliruka kwa ungo 😂]?

Sawa, tuseme kweli wapo nje ya nchi…..wameenda huko kikazi au kwa mambo binafsi?

Wanarudi lini?

Kwani wakirudi hawawezi tena kuitwa mahakamani?

Maafande haramu wamekula kona 🏃‍♂️ 🤣.

Pussy ass ni&&as.
Wako hapa hapa hakuna cha nje ya nchi. Mechi imsshakuwa ngumu
 
Nimeishia kucheka tu kwa kweli.

Yaani hao jamaa wamemkimbia Lissu? Hahahaa dah!

AMA kweli Lissu ni moto wa kuotea mbali.

Niseme tu ukweli kuwa hao maafande Lissu kawaacha mbali sana kiakili.

He will eat them for breakfast, lunch, dinner, brunch, and any other kind of meal you can think of 🤣.

Sina ushahidi lakini nasita kuamini kuwa hawa askari wa Samia eti wote wako nje ya nchi kwa wakati mmoja tena ambapo walitakiwa waende mahakamani kama mashahidi.

This is too funny!

Hawa jamaa waliondoka lini kwenda nje ya nchi?

Wameenda wapi na wameenda kufanya nini?

Walienda huko nje ya nchi kwa kutumia usafiri gani? Wa anga? Wa majini? Wa ardhini?

Au walitumia usafiri mbadala [read: waliruka kwa ungo 😂]?

Sawa, tuseme kweli wapo nje ya nchi…..wameenda huko kikazi au kwa mambo binafsi?

Wanarudi lini?

Kwani wakirudi hawawezi tena kuitwa mahakamani?

Maafande haramu wamekula kona 🏃‍♂️ 🤣.

Pussy ass ni&&as.
Komredi heri ya mwaka mpya na heri ya sikukuu zote zilizopita mwaka huu.... Looong time!

Tukirudi kwenye mada....

Kwamba IGP na CDF wako nje ya nchi.... Na DCI naye eti alikuwa nje ya nchi atarudi leo inafikirisha sana.

Kwamba huyu mwamba Tundu angewaumbua au wanakimbia nini huu ni mjadala mpana sana

Ngoja tushuhudie rekodi mpya ikitengenezwa bongoland...

1789571180900.png
 
Nimeishia kucheka tu kwa kweli.

Yaani hao jamaa wamemkimbia Lissu? Hahahaa dah!

AMA kweli Lissu ni moto wa kuotea mbali.

Niseme tu ukweli kuwa hao maafande Lissu kawaacha mbali sana kiakili.

He will eat them for breakfast, lunch, dinner, brunch, and any other kind of meal you can think of 🤣.

Sina ushahidi lakini nasita kuamini kuwa hawa askari wa Samia eti wote wako nje ya nchi kwa wakati mmoja tena ambapo walitakiwa waende mahakamani kama mashahidi.

This is too funny!

Hawa jamaa waliondoka lini kwenda nje ya nchi?

Wameenda wapi na wameenda kufanya nini?

Walienda huko nje ya nchi kwa kutumia usafiri gani? Wa anga? Wa majini? Wa ardhini?

Au walitumia usafiri mbadala [read: waliruka kwa ungo 😂]?

Sawa, tuseme kweli wapo nje ya nchi…..wameenda huko kikazi au kwa mambo binafsi?

Wanarudi lini?

Kwani wakirudi hawawezi tena kuitwa mahakamani?

Maafande haramu wamekula kona 🏃‍♂️ 🤣.
Amini Mungu pekee gentleman, acha ushirikina na kuabudu masanamu plz :NoGodNo:
 
Nimeishia kucheka tu kwa kweli.

Yaani hao jamaa wamemkimbia Lissu? Hahahaa dah!

AMA kweli Lissu ni moto wa kuotea mbali.

Niseme tu ukweli kuwa hao maafande Lissu kawaacha mbali sana kiakili.

He will eat them for breakfast, lunch, dinner, brunch, and any other kind of meal you can think of 🤣.

Sina ushahidi lakini nasita kuamini kuwa hawa askari wa Samia eti wote wako nje ya nchi kwa wakati mmoja tena ambapo walitakiwa waende mahakamani kama mashahidi.

This is too funny!

Hawa jamaa waliondoka lini kwenda nje ya nchi?

Wameenda wapi na wameenda kufanya nini?

Walienda huko nje ya nchi kwa kutumia usafiri gani? Wa anga? Wa majini? Wa ardhini?

Au walitumia usafiri mbadala [read: waliruka kwa ungo 😂]?

Sawa, tuseme kweli wapo nje ya nchi…..wameenda huko kikazi au kwa mambo binafsi?

Wanarudi lini?

Kwani wakirudi hawawezi tena kuitwa mahakamani?

Maafande haramu wamekula kona 🏃‍♂️ 🤣.

Mojawapo ya maswali ambayo wataulizwa ni walikuwa wapi?

Bahati Nzuri, kwa lisu hakuna mkubwa wala mdogo.
Hakuna Jemadari wala Mgambo.

Wote anawaweka kwenye level moja tuu
 
Back
Top Bottom