Nani Aliongoze Tanzania Kikwete Aking'atuka


Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
31
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 31 0
Nani Aliogoze Taifa Kikwete Akiamua Kung'atuka?

1. E. Lowassa,
2. B. Membe,
3. J. Magufuli,
4. J. Mashaka,
5. S. A. Salim,
6. R. Aziz,
7. J. Shibuda,
8. R. Mengi,
9. L. Masha,
10. Dr. H. Shayo,
11. M. Pinda,
12. Dr. US Blogger,
13. A. Kilango,
14. Dr. B. Buriani,
15. M. Dewji,
16. M. Mwandosya,
17. I. Lipumba,
18. Z. Kabwe,
19. H. Mwakyembe,
20. Vijisenti,
21. J. Cheyo,
22. R. Paulsen,
23. C. Mtikila,
24. J. Malecela,
25. Dr. Kimei,
26. Dr. S. Kawambwa,
27. P. Nalitolela,
28. Dr. Slaa.
29. B.W.Mkapa,
30. F. Sumaye,
31. J. Warioba,
32. Mch. Kakobe,
33. J. Shibuda,
34. P. Msekwa,
35. A. Makinda,
36. S. Sitta,
37. Mch. G. Rwakatare,
38. A.H. Mwinyi,
39. Madaraka Nyerere,
40. Kingunge,
41. Seif Khatib,
42. Dr. H. Mwinyi,
43. M. Bomani,
44 .R, Kikwete,
45. J.Makamba,
46. Jerry Muro,
47. M.M.Mwanakijiji
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Dr Hussein Mwinyi
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,670
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,670 280
umetupa list ya ma alwatani tu, khaa without naming names m shocked with some of those in that short list.
 
G

Gashle

Senior Member
Joined
Mar 30, 2007
Messages
118
Likes
7
Points
35
G

Gashle

Senior Member
Joined Mar 30, 2007
118 7 35
Mnapima mwelekeo wa upepo nini?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,756
Likes
7,643
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,756 7,643 280
Nani Aliogoze Taifa Kikwete Akiamua Kung'atuka?


47. M.M.Mwanakijiji

toba yarabi! kuniweka kwenye kundi hilo tu kumenidisqualify; I'm not a politician.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Kumbe na Mengi naye anapendekezwa? Best kwa orodha hii wapo wawili Dr Slaa na Pinda. Kama Pinda hatarithi kufunika mambo. Zito sawa lakini ni mkimbiaji wa mbio fupi ndefu atahema. Mwinyi.......mh hii nchi si ya kifalme. Madaraka mwenyewe alishasema he has nothing to with politics especially Taanzanian politics!
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
I say Kinyambiss... Hawa wote choo LOL
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Lakini on a serious note, Membe fancies the idea sema mi sijaona any extraordinary traits.. Mwinyi too must have the idea in his head... labda ataanza Zanzibar huko, akagombane nakina Bilal.. wengine ni non entities.. So I guess its Mwinyi then ME..LOL
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Ukiniuliza mie, hakuna mtu atakayeleta mabadiliko ya maana Tz. Vinginevyo ni kuwa kama wale wanaotegemea kuombea maiti ili wafufuke au wale wanaopanda chelewa wakitegemea wafaudu madafu. Its simply not gonna happen people! Wake up!.

We first need a good system for everything. Ukiwa na system safi huhitaji ku-rely kutoka kwa performance ya mtu mmoja. ku-rely on one person is fallacious, ni sawa na kuishi karne nyeusi za watu walokua wakiamini flani ni nabii. This is nonsense.

Kwa hiyo bana hiyo list yenu hio ni MUFLISI and it display jinsi gani tuna-accept absurdities huku tukitegemea good results. Hata wote hao wakiwa marais at the same time AINT NO $HYT IS GONNA CHANGE. Trust me.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
toba yarabi! kuniweka kwenye kundi hilo tu kumenidisqualify; I'm not a politician.
Mh! Labda tupate tafsiri sahihi ya politician. Ila kwenye kundi hilo ni kweli haustahili kuwemo. CCM wana "marais" wengi tu.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
umemsahau mtu very suitable for tanzania situatio.................. anayefaa ni mmoja tu mama sophia simba.................... hana mpinzani................ anagalia vitu anavyofanya UWT kwa sasa..................
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Simba secretary hawezi endesha nchi yule, hana elimu, hana vision, infact ata cabinet ijayo amwagwe ili aendelee kunfaya vizuri UWT...lol TUnataka watu critical..
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,213
Likes
219
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,213 219 160
umemsahau mtu very suitable for tanzania situatio.................. anayefaa ni mmoja tu mama sophia simba.................... hana mpinzani................ anagalia vitu anavyofanya UWT kwa sasa..................
Please come on,

Naona sasa tunataka kufurahisha watu, Lol huyo mama anafaa awe waziri wa TAARABU NA NYIMBO ZA VIJEMBE TANZANIA note more than that.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Nina hakika hii thread inamkera mwanakijiji sana... mwenzenu anataka JK asirudi 2010... ninyi mnaongelea 2015... inamaanisha mnakubali JK aongoze 2010....unamaanisha kwamba Mzee Mwanakijiji ameshindwa kazi? this is too bad.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Nina hakika hii thread inamkera mwanakijiji sana... mwenzenu anataka JK asirudi 2010... ninyi mnaongelea 2015... inamaanisha mnakubali JK aongoze 2010....unamaanisha kwamba Mzee Mwanakijiji ameshindwa kazi? this is too bad.
Very hopeless
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Somebody clean. from the opposition. Wa CCM ataendeleza ilani ya chama. UFISADI
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,772
Likes
5,365
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,772 5,365 280
Please come on,

Naona sasa tunataka kufurahisha watu, Lol huyo mama anafaa awe waziri wa TAARABU NA NYIMBO ZA VIJEMBE TANZANIA note more than that.
WE utamaduni kweli we ni mtamaduni.........mbafu sangu.........
 

Forum statistics

Threads 1,214,511
Members 462,703
Posts 28,515,370