Adharusi
JF-Expert Member
- Jan 22, 2012
- 14,500
- 7,431
Ulipojiunga JF ukaingia jukwaa la utambulisho ulipokelewa na watu wangapi na akina nani,nani alikuvunja moyo na nani alikutia shime
Mimi nilipokolewa na watu Kumi,hawa wafuatao
1.Mshume Kiyate
2.Ulimakafu
3.Katavi
4.Arabiafalcon
5.Erickb52
6.Amavubi
7.Young master
8.Umark
9.TASLIMU
10.TUKUTUKU
Nilipokelewa vizuri na nilitiwa shime,TASLIMU alinichagiza kufanya mambo,kugusa kila Jukwaa na Bado nipo-Hekima na busara ndo nguzo yangu
Wakatabahu
"Vox popoli vox dei"
Mimi nilipokolewa na watu Kumi,hawa wafuatao
1.Mshume Kiyate
2.Ulimakafu
3.Katavi
4.Arabiafalcon
5.Erickb52
6.Amavubi
7.Young master
8.Umark
9.TASLIMU
10.TUKUTUKU
Nilipokelewa vizuri na nilitiwa shime,TASLIMU alinichagiza kufanya mambo,kugusa kila Jukwaa na Bado nipo-Hekima na busara ndo nguzo yangu
Wakatabahu
"Vox popoli vox dei"