Nani Alikupokea JamiiForums siku Ya kwanza

Nani Alikupokea JamiiForums siku Ya kwanza

Tumeagiza mashine ya kuscani wageni ili kama amebeba Tindikali,arudie Getini
 
enzi zile kulikuwa hakuna mambo ya kukaribishana kwa maana wote tulikuwa wageni.Nalog off
 
enzi zile kulikuwa hakuna mambo ya kukaribishana kwa maana wote tulikuwa wageni.Nalog off

Basi taja uliowapokea tujue uliwakagua vizuri?au ulifanya kama Mwalimu Nyerere International airport,ulimtoa mtu katika Skan,alafu ukakaa wewe,ukawapitisha bila kukagua
 
Back
Top Bottom