Nani afundishe Sayansi ilhali walimu wanataka kozi za afya?

Nani afundishe Sayansi ilhali walimu wanataka kozi za afya?

we ungekua nabusara ucgeandika huu uz
kuwakebehi walimu. kinachonishangaza as long as hao walimu wameamua wenyewe kua walim na badae wanataka kubadili kinachokukera nini? wamekuomba uwasomeshe?
Kuna watu huanzisha thread kwa mawazo ya kuazima
 
Dah subiri niwahi zangu lindoni mimi, si unajua tena Kazi zetu za kipolisi hizi na elninyo hii
 
Nimekusikiliza shudu ulizoongea nimekuona wewe nikipofu wakutumia fursa maana chamsingi nikufikilia kama una kazi ya mshahara husijudge kwann wao ni masikini au wewe ni masikini au wewe ni bora kushinda wao?....jibu ni hapana kama sote mpo kwenye ngazi haf bado ni masikini nikwasababu una upofu wakuona na kutumia fursa uko hapo
 
Back
Top Bottom