Nani aende shule kati ya rais na mawaziri wake!?

Nani aende shule kati ya rais na mawaziri wake!?

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Posts
9,732
Reaction score
5,011
Kwanza napenda kumshukuru yule mwanasheria aliemwaga live mbele ya waumini wa wawekezaji kwamba mawaziri ndio wanachangia sana kutofanikiwa kwa yale wanayoyaeleza...katika kuhamasisha yalioongelewa amesema marais wanaonekana wasanii kutokana na kutoa ahadi hewa na kuishia kupiga makelele...na kusema mawaziri wamekuwa wakikwamisha uwekezaji ktk sekta muhimu na hivyo kuomba kama wanaweza pelekwa shule baada ya kuchaguliwa

alikuwa ni rais wa burundi aliejibu awawezi maana wameshamaliza shule...
akafwata mtukufu rais wetu jm kikwete aliesema awawezi kwenda shule mnaitaji wawekezaji mkae chini mkubaliane......

Katika hayo majibu unaweza jua nani anatakiwa kwenda shule kati ya rais na mawaziri

Naomba Jibu
 
Rais ndiye haswa anatakiwa aende shule ili ateuwe watu walio makini.
 
si mawaziri si raisi wote wanahitaji darasa!!
 
Mimi sitaki kabisa, waende shuli alizojenga nani, mkulima, mfanyabiashara au mfanyakazi anayekatwa kodi, kama ni Mkapa ndo aende peke yake yeye kajenga shule tena za msingi, hawa wengine wajenge shule ndo wakasome kwenye hizo shule watakazojenga. Samahani nimejibu kwa hasira kidogo.
 
****** ndio aingie skuli kwani hajui kwa nn tanzania ni maskini ilihali anawachia wazungu wakwapue madini yetu yenye garama kubwa yeye akishinda kuzunguka kuomba misaada nani sasa mweye akili hapo anaechukua madini yako kuyauza kwa bei kubwa na kukupa kamsaada kiduchu? au asiejua umuhimu wa kulinda raslimali zake???? Gadafi ndio mjanja kayatunza mafuta kwa manufaa ya walibya pekee.
 
Mzee wa Kaya ndio aingie skuli kwani hajui kwa nn tanzania ni maskini ilihali anawachia wazungu wakwapue madini yetu yenye garama kubwa yeye akishinda kuzunguka kuomba misaada nani sasa mweye akili hapo anaechukua madini yako kuyauza kwa bei kubwa na kukupa kamsaada kiduchu? au asiejua umuhimu wa kulinda raslimali zake???? Gadafi ndio mjanja kayatunza mafuta kwa manufaa ya walibya pekee.
 
Kwani nani yupo juu ya mwenzake ambaye twaweza sema yeye ndiye mwenye maamuzi yote kwa mwenzake??????????
Basi huyo aliye juu ambaye anawajibika kwa hilo kuliko mwenzake, aende shule apate na elimu ya kuyacontrol hayo yote.
Ni maoni yangu tu jamani..!
 
shule ya level gani? mbona rais wetu ni doctor.? nadhani rais wetu anaogopa kuteua mawaziri waliosoma kumzidi yeye.
vinginevyo sioni sababu ya kumwacha professor maji marefu hali anakigezo cha kuteuliwa (mbunge) tehe tehe tehe..........
 
Back
Top Bottom