NANDI ALICHEPUKA???


Sele keiya

Sele keiya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
133
Points
225
Sele keiya

Sele keiya

Senior Member
Joined Oct 5, 2017
133 225
yNiwakumbushe tu NANDI kasem alidate na ruge miaka 3..je ile ishu na bilinas (ilikua sjui n chupi) kwan ilikua n miaka mi3 nyuma? mh ngoja niendelee kujiuliza maswal yang kimya kimya..
screenshot_20190515-192019-jpeg.1098559
screenshot_20190515-191503-jpeg.1098560
 

Attachments:

joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
8,476
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
8,476 2,000
Katika ile video nakumbuka walikuwa wameplay nyimbo ya Billnas-sina jambo ambayo aliitoa mwaka 2017

Scandal yenyewe ilitokea mwaka jana nafikiri..means kuna utata juu ya muda walioanza kudate Ruge na Nandy...ni either wameongopa Ruge na Nandy hawakudate miaka mitatu au Nandy alichepuka

Halafu hainihusu​
 
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,929
Points
2,000
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,929 2,000
Katika ile video nakumbuka walikuwa wameplay nyimbo ya Billnas-sina jambo ambayo aliitoa mwaka 2017

Scandal yenyewe ilitokea mwaka jana nafikiri..means kuna utata juu ya muda walioanza kudate Ruge na Nandy...ni either wameongopa Ruge na Nandy hawakudate miaka mitatu au Nandy alichepuka

Halafu hainihusu​
Inshort Ruge ndiye aliyempora Bill Nas
 
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,130
Points
2,000
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,130 2,000
Katika ile video nakumbuka walikuwa wameplay nyimbo ya Billnas-sina jambo ambayo aliitoa mwaka 2017

Scandal yenyewe ilitokea mwaka jana nafikiri..means kuna utata juu ya muda walioanza kudate Ruge na Nandy...ni either wameongopa Ruge na Nandy hawakudate miaka mitatu au Nandy alichepuka

Halafu hainihusu​
Haahaaahaaaaaaaaa...
Umehitimisha kibabe!.
 
Sele keiya

Sele keiya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
133
Points
225
Sele keiya

Sele keiya

Senior Member
Joined Oct 5, 2017
133 225
Katika ile video nakumbuka walikuwa wameplay nyimbo ya Billnas-sina jambo ambayo aliitoa mwaka 2017

Scandal yenyewe ilitokea mwaka jana nafikiri..means kuna utata juu ya muda walioanza kudate Ruge na Nandy...ni either wameongopa Ruge na Nandy hawakudate miaka mitatu au Nandy alichepuka

Halafu hainihusu​
hahahaha... hayatuhusu ila wasitudanganye
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,969
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,969 2,000
Anaendelea Kujitia Aibu Na Family Yake
Bayana Tunaficha....
Sasa Uneshakuwa Sijui Mjane Pambana Taratibu Utapata Mwingine.

Kuendelea Kuongelea Issue Ya Huyo Jamaa Aliyetangulia Unajiweka Eneo La Hovyo Kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,294,205
Members 497,843
Posts 31,168,260
Top