NANDI ALICHEPUKA???


Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,843
Points
2,000
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,843 2,000
Katika ile video nakumbuka walikuwa wameplay nyimbo ya Billnas-sina jambo ambayo aliitoa mwaka 2017

Scandal yenyewe ilitokea mwaka jana nafikiri..means kuna utata juu ya muda walioanza kudate Ruge na Nandy...ni either wameongopa Ruge na Nandy hawakudate miaka mitatu au Nandy alichepuka

Halafu hainihusu​
Nandy kapata fame 2016 baada ya kutoka kushiriki tecno own the stage..Hesabu za mahusiano na Ruge kwa miaka 3 naona kama zinagoma..Atakuwa kadanganya..

Btw kama waliamua mahusiano yao yawe private sioni sababu ya yeye kuyaongelea now kwenye media..Angepiga kimya tu
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
8,476
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
8,476 2,000
Nandy kapata fame 2016 baada ya kutoka kushiriki tecno own the stage..Hesabu za mahusiano na Ruge kwa miaka 3 naona kama zinagoma..Atakuwa kadanganya..

Btw kama waliamua mahusiano yao yawe private sioni sababu ya yeye kuyaongelea now kwenye media..Angepiga kimya tu
Ndio nashangaa anaongelea sasa ili iweje,mbaya zaidi anaongea mengine ambayo kimsingi sio ya msingi na mengine kama hivi yanonekana sio ya kweli

Ila labda anapata unafuu wa maumivu kwa kuyaongea haya
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
5,917
Points
2,000
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
5,917 2,000
Nandy kapata fame 2016 baada ya kutoka kushiriki tecno own the stage..Hesabu za mahusiano na Ruge kwa miaka 3 naona kama zinagoma..Atakuwa kadanganya..

Btw kama waliamua mahusiano yao yawe private sioni sababu ya yeye kuyaongelea now kwenye media..Angepiga kimya tu
Hivi mtu akiwa hai halafu mkapatana juu ya jambo liwe siri yenu mpaka pale mtapopatana tena liwe hadharani,sasa huyo mwenzio kafa unaanza kuvujisha siri utakua humkosei?
 
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,843
Points
2,000
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,843 2,000
Hivi mtu akiwa hai halafu mkapatana juu ya jambo liwe siri yenu mpaka pale mtapopatana tena liwe hadharani,sasa huyo mwenzio kafa unaanza kuvujisha siri utakua humkosei?
Unakuwa unazingua..Na interview zake zote kwa kipindi hiki watakuwa wanamuuliza issue hizo hizo za Ruge..Atazidi kupuyanga..Bora akae kimya
 
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,843
Points
2,000
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,843 2,000
Ndio nashangaa anaongelea sasa ili iweje,mbaya zaidi anaongea mengine ambayo kimsingi sio ya msingi na mengine kama hivi yanonekana sio ya kweli

Ila labda anapata unafuu wa maumivu kwa kuyaongea haya
Sure..Hope kuna watu wenye akili watakuwa wamemshauri akae kimya asiongelee hizi issue
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,568
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,568 2,000
Huyu nae akae kimyaa sasa, Ruge akiwa hai alimkana sasa kishavuta ndo daily kutuaminisha alikua wako mxyuuu hebu kaende huko bana ndio maana kana nyama chache
 
Sele keiya

Sele keiya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
133
Points
225
Sele keiya

Sele keiya

Senior Member
Joined Oct 5, 2017
133 225
Nandy kapata fame 2016 baada ya kutoka kushiriki tecno own the stage..Hesabu za mahusiano na Ruge kwa miaka 3 naona kama zinagoma..Atakuwa kadanganya..

Btw kama waliamua mahusiano yao yawe private sioni sababu ya yeye kuyaongelea now kwenye media..Angepiga kimya tu
ndioooo
 

Forum statistics

Threads 1,294,192
Members 497,843
Posts 31,167,683
Top