Utaacha kuongea na majini na wewe mwenyewe jini? Au hujausoma kujua maana ya jini?
Simba.
Utaacha kuongea na majini na wewe mwenyewe jini? Au hujausoma kujua maana ya jini?
Ukafanikiwe kumpata.Ndugu yangu anaitwa Ester Wilbard, nilipotezana nae mwaka 2012 akiwa Katoro Geita, alikua anajihusisha na kazi ya mama ntilie ila kwao ni mzaliwa wa Ngara.
Lengo la kumtafuta aliacha mtoto wake mdogo sasa hivi kawa mkubwa anatamani kumuona mama yake.
Kama kuna mtu anamfahamu au anafahamu alipo naomba tuwasiliane
Tuombe Mungu isiwe hivoMama lishe wengi ni wahanga wa maambukizi ya ukimwi, tangu mwaka 2012 ni muda mrefu sana, huko kwao Ngara umeulizia?.mungu ajalie mtoto amapate mama yake...kila la kheri.
Nimemuita Arsis sijakuita wewe bwana Simba huna elimu hii.Utaacha kuongea na majini na wewe mwenyewe jini? Au hujausoma kujua maana ya jini?
Simba.
Hili swali hata nikijibu sidhani kama itasaidia sana, ndo maana najibu maswali yenye mlengo wa kusaidia kumpataHili swali linakwepwa sana, "HUYU MTOTO ALIFIKAJE KWAKO? HUYU MWANAMKE NI DADA YAKO AU NI NDUGU YAKO KIVIPI?"
😀Aisee.Hili swali linakwepwa sana, "HUYU MTOTO ALIFIKAJE KWAKO? HUYU MWANAMKE NI DADA YAKO AU NI NDUGU YAKO KIVIPI?"
Kwani ukisema wewe ndiyo baba mtoto tutakuchinja?.Hili swali hata nikijibu sidhani kama itasaidia sana, ndo maana najibu maswali yenye mlengo wa kusaidia kumpata
Huwezi jua, huenda hata alifariki.Dah huyu dada bwana ,Sasa uliacha binti masikini ila hautaki kumkumbuka walau umuone ? Shida ni nini ndugu ?
Wacha na Mimi nichukue hii picha nikenda mjini nitawauliza uliza watu anaweza kupatikana maana watu wa hivi wanakaaga mijini huko