Namtafuta Mtumishi Charles Gadi

kanabyule

JF-Expert Member
Dec 5, 2016
386
500
Kama mada ilivyo hapo juu, nawaomba Wana Jamii Forum wanaomfahamu Mchungaji Charles Gadi na anapofanyia Ibada yake au yeye mwenyewe anifahamishe.

Niliwahi kupata fununu kuwa yupo maeneo ya Bagamoyo bila kuwepo ufafanuzi kamili.

NAWASILISHA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MZAWA JF

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
2,543
2,000
Kama mada ilivyo hapo juu, nawaomba Wana Jamii Forum wanaomfahamu Mchungaji Charles Gadi na anapofanyia Ibada yake au yeye mwenyewe anifahamishe.

Niliwahi kupata fununu kuwa yupo maeneo ya Bagamoyo bila kuwepo ufafanuzi kamili.

NAWASILISHA.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yule wa south aliyefufua mtu juzijuzi ndiye yupo kwenye chati sasa ivi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom