Namtafuta Member Deception

Namtafuta Member Deception

Happy Sunday Wakuu

Namtafuta member wa zamani Sana humu jamvini alikuwa anaitwa Deception wale wakongwe nadhani mnaweza mkumbuka
Miaka 12 iliyopita alikuwaga active Sana
Mwenye taarifa zake tafadhali

Kwanini unamtafuta? 😎

-Kaveli-
 
Huyu jamaa alisomwa na client wangu fulani wa kaugonjwa ketu ,wacha huyo client siku yake ya kumpa tuharagwe twake ifike simuoni ng'o ,piga simu hapokei .

Nikamtimbia masikani kwake ,mwamba ananipa mahoja makubwa makubwa ila namuelewesha wapi badaye sana baada ya kuona nimekaza eti ananiuliza unaijua JF wewe ? Nikasema hapana siijui ,ndiyo kuanza kunipa mkanda wa huyo bwana na mahoja yake nikajifanya sijui lolote .

Nikamtimbia bwana Deception ,PM ili nimchambe amteme client wangu naye akajikuta keki hakuna kujibu hoja zangu nikakausha ila sasa ni mwaka na mwezi sita client wangu ametangulia kwenye safari yetu 😪
 
Huyu jamaa alisomwa na client wangu fulani wa kaugonjwa ketu ,wacha huyo client siku yake ya kumpa tuharagwe twake ifike simuoni ng'o ,piga simu hapokei .

Nikamtimbia masikani kwake ,mwamba ananipa mahoja makubwa makubwa ila namuelewesha wapi badaye sana baada ya kuona nimekaza eti ananiuliza unaijua JF wewe ? Nikasema hapana siijui ,ndiyo kuanza kunipa mkanda wa huyo bwana na mahoja yake nikajifanya sijui lolote .

Nikamtimbia bwana Deception ,PM ili nimchambe amteme client wangu naye akajikuta keki hakuna kujibu hoja zangu nikakausha ila sasa ni mwaka na mwezi sita client wangu ametangulia kwenye safari yetu 😪
Summarize
 
Huyu jamaa alisomwa na client wangu fulani wa kaugonjwa ketu ,wacha huyo client siku yake ya kumpa tuharagwe twake ifike simuoni ng'o ,piga simu hapokei .

Nikamtimbia masikani kwake ,mwamba ananipa mahoja makubwa makubwa ila namuelewesha wapi badaye sana baada ya kuona nimekaza eti ananiuliza unaijua JF wewe ? Nikasema hapana siijui ,ndiyo kuanza kunipa mkanda wa huyo bwana na mahoja yake nikajifanya sijui lolote .

Nikamtimbia bwana Deception ,PM ili nimchambe amteme client wangu naye akajikuta keki hakuna kujibu hoja zangu nikakausha ila sasa ni mwaka na mwezi sita client wangu ametangulia kwenye safari yetu 😪
Kwa nilivyomuelewaga
Kama umeshaanza kutumia dawa inakuwa changamoto
Lakini kama bado hujaanza inakuwa angalau
 
Back
Top Bottom