Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,484
- 167,330
PoleKwa kifupi hayuko mikono salama ya dola, ilikuwa kama mzaha mwasiliano yalipotea oktoba, nikajua labda ametoka nje ya nchi, lkn muda ukawa unayoyoma bila kumpata hewani, ndipo majuxi nikafanya juhudi za ziada kumtafuta, duuuh jamaa anateswa na dola balaa.
Tuendelee kujifariji kuwa tuko salama lkn...nina mengi ya kusema acha tu nifunge mdomo
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh pole sana mkuu! Na hizi I'd zetu feki hiziKwa kifupi hayuko mikono salama ya dola, ilikuwa kama mzaha mwasiliano yalipotea oktoba, nikajua labda ametoka nje ya nchi, lkn muda ukawa unayoyoma bila kumpata hewani, ndipo majuxi nikafanya juhudi za ziada kumtafuta, duuuh jamaa anateswa na dola balaa.
Tuendelee kujifariji kuwa tuko salama lkn...nina mengi ya kusema acha tu nifunge mdomo
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole yakeUkisoma post yangu nimeanfika kuwa nitamshawishi ajiunge kama hajajiunga jf ili wachekiane jf.
Hali ya nchi ilivyo usithubutu kuuza taarifa za mtu.
Nina rafiki yangu wa maana anateseka muda huu kwa ajili ya watu kuuza taarifa zake toka jf.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakazia hapo hapo mkuuUkisoma post yangu nimeanfika kuwa nitamshawishi ajiunge kama hajajiunga jf ili wachekiane jf.
Hali ya nchi ilivyo usithubutu kuuza taarifa za mtu.
Nina rafiki yangu wa maana anateseka muda huu kwa ajili ya watu kuuza taarifa zake toka jf.
Sent using Jamii Forums mobile app
Rafiki yako ni muhujumu uchumi ndio maana amekamatwa kimya kimya,Ukisoma post yangu nimeanfika kuwa nitamshawishi ajiunge kama hajajiunga jf ili wachekiane jf.
Hali ya nchi ilivyo usithubutu kuuza taarifa za mtu.
Nina rafiki yangu wa maana anateseka muda huu kwa ajili ya watu kuuza taarifa zake toka jf.
Sent using Jamii Forums mobile app
ML noma sanaRafiki yako ni muhujumu uchumi ndio maana amekamatwa kimya kimya,
Sent using Jamii Forums mobile app
KaaahRafiki yako ni muhujumu uchumi ndio maana amekamatwa kimya kimya,
Sent using Jamii Forums mobile app
Ungejuaa!Mzee baba chuma legeza vyuma ma ex wanatafutwa walionyea kambi wanataka kurudi kambini mambo yamekuwa magumu pole Sana
Ningejuaa?
Hakuna zaidi ya 💸💸💸💸💸 na 💍💍💍💍
Mungu shahidi sio hilo hata siwazi hukoHakuna zaidi ya [emoji389][emoji389][emoji389][emoji389][emoji389] na [emoji183][emoji183][emoji183][emoji183]
Anyway karibu geto
Mzee baba chuma legeza vyuma ma ex wanatafutwa walionyea kambi wanataka kurudi kambini mambo yamekuwa magumu pole Sana