Nampenda sana Najma Paul

Namjua vzr tu simuelewagi aisee! Kipindi hajaolewa ndio kachumbiwa, kwenye dadaz kila mara mchumba wangu sijui anapenda hivi mara chumba lelelelee kuja kumuona harusiniπŸ€¦πŸ½β€β™€οΈ
Umeona eeh, baada ya ndoa sasa, mda wote kujigamba na kuringisha Pete, hadi kuna siku Mwanne alimchana wazi aache ulimbukeni, kuna wenzake wako ndoani anniversary na jubilee zao, πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Mume wake mwenyewe wa kawaida tyuuh, wamepatana wa kufanana. Lol
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…