MangstarClassic
New Member
- Mar 14, 2015
- 3
- 0
Kwa uchache nina angalau sababu 30 kwako,,, but u know what, kila cku inaongezeka nyingine angalau moja ya ziada!cc NasDaz ..................
Kwa uchache nina angalau sababu 30 kwako,,, but u know what, kila cku inaongezeka nyingine angalau moja ya ziada!
Kumi tu? Mbona unanipokonya uhuru wa kujieleza vile ninavyojisikia? You know what? Here's the factniorodhesheeee nione angalau 10 tu
Kumi tu? Mbona unanipokonya uhuru wa kujieleza vile ninavyojisikia? You know what? Here's the factView attachment 234871 Anyway, haidhuru, si unataka kumi? Hizi hapa with simple description:
- Youre extraordinary beautiful deep inside my heart and my eyes can never change this fact!
- Had anyone ever told you how beautiful and attractive your eyes are? OMG, I feel them and are like...
- I love vile usivyo na maneno mengi kama ishara ya kutokuwa mbeya... MATERIAL WOMAN
- OMG! The way u get socialize inaonesha ulivyo tajiri wa ucheshi... how cant I love it!
- I can sense your beautiful smile as a package of your sense of humor... am dying kwa kweli... NIPE POLE BASI!
- Never seen you angry and talk the shit... youre one in millions... A COMPLETE WOMAN!
- I love when you entertain less linapokuja suala la kuchukua side... cjui Team X cjui Team Y... beautiful!
- When I don see you online najisikia kuugua... omg, what's this? The sign of anointed and purified love!
- I feel and sense everything about you! Should I tell you leo hii umetumia manukato gani?
- Youre my angel, the apple of my eyes... omg! Didnt know am dreaming but i love it!
basi hataona and if he does, nitasema i was just kidding!waooooooow thank you so much asipaone utafiti lol maneno matam asali haioni ndani
Kumi tu? Mbona unanipokonya uhuru wa kujieleza vile ninavyojisikia? You know what? Here's the factView attachment 234871 Anyway, haidhuru, si unataka kumi? Hizi hapa with simple description:
- You're extraordinary beautiful deep inside my heart and my eyes can never change this fact!
- Had anyone ever told you how beautiful and attractive your eyes are? OMG, I feel them and are like...
- I love vile usivyo na maneno mengi kama ishara ya kutokuwa mbeya... MATERIAL WOMAN
- OMG! The way u get socialize inaonesha ulivyo tajiri wa ucheshi... how can't I love it!
- I can sense your beautiful smile as a package of your sense of humor... am dying kwa kweli... NIPE POLE BASI!
- Never seen you angry and talk the shit... you're one in millions... A COMPLETE WOMAN!
- I love when you entertain less linapokuja suala la kuchukua side... cjui Team X cjui Team Y... beautiful!
- When I don' see you online najisikia kuugua... omg, what's this? The sign of anointed and purified love!
- I feel and sense everything about you! Should I tell you leo hii umetumia manukato gani?
- You're my angel, the apple of my eyes... omg! Didn't know am dreaming but i love it!
Hizi sio sound man but is how i feel to this beautiful princess miss neddy... I repeat, how i feel and I don' care if she doesn't feel the same coz' that's how the love is!Kuna watu mna sound hadi raha...naomba ruhusa ya kukopi nimspoil nayo mama yako nyumbani hakukaliki juzi kanifuma nikimkodolea macho binti yetu anayetusaidia shughuli nyumbani hapa!
Hizi sio sound man but is how i feel to this beautiful princess miss neddy... I repeat, how i feel and I don' care if she doesn't feel the same coz' that's how the love is!
Duh! Ukisikia majungu ndo haya sasa....Thread aanzishe mwenzio emotion uoneshe wewe, kweli majangaaaaa! miss neddy kuna mgeni wako kaja...embu kuja pande hizi
Duh! Ukisikia majungu ndo haya sasa....
mnh! wanataka tufungue na uzi kabisa wakati akina miss neddy wenyewe tayari wana watu wao! tutaendelea kuvizia hivi hivi na kueleza tunavyo-feel!hahahahha meona eeeeh
hahahahha meona eeeeh
Shemejiiiiii...ukicheat ucheat aggressively kaka asijue eeh,anakupenda sana na navyomwona akitumia Airtel kwa fujo soon atashinda ka IST na kukuzawadia....
Kwani IST ya promotion haina seat za kukalia?! kwani ikiingia barabarani matairi yake yatapasuka? Do you care?hahahahaa NasDaz et kunizawadia gari mpaka ushinde promotion kweli?