Nampenda sana mwanamke mwenye rangi nyeusi.

Nampenda sana mwanamke mwenye rangi nyeusi.

Tupo wengi, alafu awe na titi la kunyonya sasa mpk raha!
Kama utampendea titi la kunyonya baada ya kukuzalia mtoto kunyonyesha titi litapoteza ubora wake. Je utaendelea kumpenda??
balaa sana... Awe na tako
Katika maisha kuna kuumwa, kuzaa na kunenepa, kupitia hali hizi umbo linapoteza muelekeo wake. Je utaendelea kumpenda?
Blak,mikono minene kdogo,chura kmtindo..dah uwa nachanganykiwa
Love the way she is tabia na moyo
Kunenepa na kukonda kupo, kuridhika na maisha pia kupo
 
Huwa nacheka sana nikiona comments za namna hii. Ziko so unrealistic, hizo sifa zinamsisimuaje MTU? Nawafahamu watu wengi tu waliowahi kushikia bango kauli kama hizi na baadae kuchepuka na hao ambao Kwa maoni yao ya mwanzoni hawakuwa na sifa.
MTU akuvutie na kukusisimua kwanza ndio sifa zingine zifuate.
Hujanielewa. Nafikiri utanielewa ukiacha akili za kuwa na mtazamo -ve...

for sure u wont get the right choice...
 
wanawake weusi wanapotea dunia hii wengi wapaka mkorogo
 
Hujanielewa. Nafikiri utanielewa ukiacha akili za kuwa na mtazamo -ve...

for sure u wont get the right choice...
Which is the positive perspective here and which isn't? Basing on what grounds?
 
Angalizo huyu huyu anayesema anapenda block beauty akisha oa ikipita wiki utakuta yupo na michepuko mweupe kibao, ukishaoa leta Mrejesho na pia michepuko yako tuifahamu rangi zao, usije ukaanza kuona demu mweupe anapita kupendeza zake ukaanza kumkodolea mimacho badae unakuja humu kuomba ushaur kua nimeoa mke mweus sa iv cmtak nataka nioe mweupe
Nina mwanamke wangu black , for 6 years na bado namuona mpya...but still nilisha kua na girls weupe ....hata contact zao sitaki kabisa...ila wale blacks aiseeee contacts ntazitunza tu...it's a disease I can't cure it. Black is my favorite ... Full stop.
 
Dah vijana mnawachanganya wanawake jaman!

Walipoona mnapenda weupe wakakimbilia mkorogo, saivi mnataka weusi tena..!!!

Mkataka wembamba model, wakakimbilia kuwa wembamba tena wengi wao wakaishia kupata ulcers kwa kufanya diet..!

Halafu nyie juzi tena mmehamia mnataka Chura[emoji196]

Sasa wafanyaje????

Mlitaka nywele wakaleta mawigi [emoji1] tena hamtaki..!

Wahurumieni jamani dada zetu mnawatesa!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] aiseeee nime cheka mbayaaaa...nashukuru kwa kunichekesha kiasi hiki mkuu.
 
Hatarii watachanganyikiwa wasijue washikilie wapi
 
Back
Top Bottom