Nampenda my clas$ met | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda my clas$ met

Discussion in 'Love Connect' started by Mohamedi Sekiet, Jul 15, 2011.

  1. M

    Mohamedi Sekiet New Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana Jf nampenda sana my class met lakini wala hani pend. Unajua ilikuaje 1st time am join in unvst of st,John i was met a girl who was love me a lot yani she was crazy over me but sudenly after 1st semistes shewas change and we were nt good in our relation i was realy trièd to mek her love me as past coz i lov hm so much and iwas left my girl coz of her but haikutosha after one ýear she was left me coz shet got a gy who was his lv at past but she said she stil love me as so much but at this time she told me to stay away 4rm her. So marafiki wa jf tell what can i do coz i love her so much.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,912
    Trophy Points: 280
    Nakushauri utumie kiswahili kwa kuwa hujui kiingereza kabisa!

    Afu kama hicho chuo unachosoma kiko Tanzania nadhani TCU wana kazi kubwa. Huna sifa ya kusoma chuo kikuu!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mmh! Naona kijana umetema mayai viza.
     
  4. Kalamzuvendi

    Kalamzuvendi JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 80
    Dah........kazi ipo,mi kayumba kwenye unge'ng'e lkn hapa duh!!,bora mie pamoja na ukayumba wangu.
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwakweli hii inaonyesha jinsi gani elimu yetu haiendi mbele inazidi kushuka tu. Kuna bwana mdogo wa UDOM nae alikuwa na kiingereza size ya bibi yangu kule kijijini kwetu. Kaja mwengine kajisifu kasoma Malaysia Kuala Lumpur nae kaja na mafyongo ya kiingereza. Leo tena mwengine St John anakuja na Kiinglish maskini. Ni aibu wajameni! Huko makazini wakiwa na mameneja wazungu sijui inakuwaje!
     
  6. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,331
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe kama ndio hivi lazima utoswe tu.... manake kuongea Kiswahili hujui na Kiingereza ndio hicho....
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mkuu hivi ni kweli upo chuo kikuu??? nadhani atakuwa amekuacha kutokana na kiingereza chako kilichokufa...hapo kwenye red ni mfano kidogo tu kwani mwanzo mwisho umekoboa.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha
    Dahhhhh hiyo English
    kazi kweli kweli..

    Kuna sentence umetumia nafsi ya kiume
    Him .. na jina lako Mohammed
    Kwingine kote unamuongelea mwanamke..

    Tafadhali fuata ushauri wa Asprin
    Sante kwa kunichekesha lolz..
     
  9. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ndio mbwembwe ulizokwenda nazo kwa huyo mwanamke ana kila sababu ya kukupiga chini
     
  10. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,781
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kijana acha kuweweseka na mapenzi ya shule utadisco na kupoteza malengo yako. Mliingia mkataba feki wa kumuacha umupedae na yeye kuwa na ampendae. Sasa amegundua kuwa naye ungemuacha tu akaona heri arudi alikotoka '' Zimwi likujualo''. Sasa lazima umuonyeshe kuwa wewe ni mwanaume kwa kutolialia tafuta mwingine akupende.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,912
    Trophy Points: 280
    Aliyekuchesha ni Asprin au mmwaga ung'eng'e pori?
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka,usife moyo,fuata ushauri walio kuambia jamaa,tafuta thread ambazo zitakuwezesha kurekebisha kizungu chako.
     
  13. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,781
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mdogo wangu nakuomba masomo yawe ndio mpenzi wako na ujitahidi kumpa muda mwingi na kumpenda kingereza atakusaidia sana maishani
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hicho ni kijamaica :]
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Jamani mwacheni,sasa mabinti wa Jf watamzimiaje,si mnakumbuka ule uzi wa bila kujua kiinglishi huwezi kupata dem?Teh,teh,teh,teh!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160


    The Finest ndio mtaalaam wa hawa jamaaa.... hopefully leo atawasiri... kazi ipo!!

    JK kakazana kujenga madarasa alafu haboreshe Education related aspects... Too bad.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Babu shikamoonimependa ushauri wako..Lakini kilichoniacha hoi Ni hicho kithungu... Halafu yuko UNI...dahhhhh
     
  18. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,278
    Likes Received: 1,670
    Trophy Points: 280
    duuuh...kweli elimu yetu ina safari ndefu kufika tutakako
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa mbona harespond?
     
  20. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri huyu jamaa anafanya tu utani.... siamini kabisa kama mtu anaweza kuwa University halfu aandike hivyo....hapana! Ameamua kufurahisha jamvi, au ni amemaliza tu std seven!
     
Loading...