T Tuchki JF-Expert Member Joined Feb 1, 2017 Posts 1,740 Reaction score 1,446 Feb 14, 2017 Thread starter #201 mzeewakungoa said: Wacha masihara yako bwana?!??? Click to expand... ndo hivo mkuu
E emmylove45 Member Joined Dec 2, 2016 Posts 38 Reaction score 6 Feb 14, 2017 #202 Tuchki said: jamani wadau nimetokea kumpenda mume wa mtu sana sasa sijui nifanyaje na yeye pia ananipenda sana na anasema atanioa je nikubali au niolewe tuu na mtu mwingine. niposerious Click to expand... Sa mbona unamuita mume wako wakat hajakuoa bado[emoji15]
Tuchki said: jamani wadau nimetokea kumpenda mume wa mtu sana sasa sijui nifanyaje na yeye pia ananipenda sana na anasema atanioa je nikubali au niolewe tuu na mtu mwingine. niposerious Click to expand... Sa mbona unamuita mume wako wakat hajakuoa bado[emoji15]
sacajo JF-Expert Member Joined Jul 23, 2016 Posts 1,385 Reaction score 4,493 Feb 14, 2017 #203 Tuchki said: kwani kupewa dushe ni umalaya Click to expand... Kwani ni mme wako???
T Tuchki JF-Expert Member Joined Feb 1, 2017 Posts 1,740 Reaction score 1,446 Feb 14, 2017 Thread starter #204 sacajo said: Kwani ni mme wako??? Click to expand... Yan mpaka niolewe ndo nipate dushe