Kisu Cha Ngariba
JF-Expert Member
- Jun 21, 2016
- 22,133
- 48,858
Ni ya ndoa tuna watoto wawiliNiliiona ila ni kama Pete ya uchumba....
Ni ya ndoa tuna watoto wawiliNiliiona ila ni kama Pete ya uchumba....
Au madhara ya kuvutia bangi chooni ayo ha ha haHizi zitakuwa ni Shisha! Acha kuvuta Shisha mkuu!!
Cha msng fuatilia kwnz upate mawasliano yake maana wanasema kupenda kunagundshwa japo n kaz sana kutokana na status alyonayoBangi mnaisingizia...Mimi ninaakili zangu timamu ila ndio hisia zangu
Zamani zilikuwa zinajiotea zenyewe,siku hizi zinapaliliwa madawa ya kuua wadudu zinamwagiwa na mambolea zinawekwa,ndio chanzo.Bangi mbichi ni hatari kwa afya yako.
Sijui unamuongelea Neema Mhando au yupi? Kama kweli unampenda fuatilia ujue jina lake, hio ndio hatua ya awali ukimpenda "mtu"
Mkuu umenichekesha mnooooooo...........binafsi nikikumbana na hichi kituo wakati wa kusaka channel za TV hlf remoti ya TV ikakwama kubadilisha channel nadisconnect cable kuepuka kuiangalia sasa huyo anayeuliziwa nimwone saa ngapi?Yani Binafsi Wala Sikumbuki Sijui Ni Lini Mara Ya Mwisho Kuchungulia Kituo Cha Kijinga Kama Kile.
Ulivyouliza hivi nimeukumbuka ule muswada kandamizi uliotaka kutulazimisha kuangalia hicho KIPEPERUSHI