Nampenda msichana fulani lakini ana boyfriend

Nampenda msichana fulani lakini ana boyfriend

Haaaa haaaa haaaa teeeh teeeh teeeh.

Mkuu, ndiyo hali halisi sasa hivi ya mjini. Let's say kwamba, unamtaka demu, yaani unampenda sana ila tayari ana mchizi wake ambaye huyo manzi anampenda sana. Sasa yule demu anamtonya huyo boyfriend wake kuwa kuna msela hapa kitaa anataka ila nimemkatalia.

Boy atasema Kweli bae anakuzingua, binti eeeh kila siku.

Boy, Okkkeyyy.

Manzi, bae, sasa nifanyeje!?

Boy, wewe mkubalie

Manzi, akaaaa, mimi nakufeel wewe tu ndiye moyo wangu.

Boy, wewe mkubalie nenda naye mahala fulani (boy anaelekeza ukumbi wa wewe sasa na huyo demu)

Manzi, Heeee kumbe unataka akanile!?

Boy, Hapana wewe Nenda nae mkafika huko ingieni room /site ila mzingue mpate viwanja mfano soda.

Manzi, mmmhhhhhh, akinikaba na kunibaka sisi pekee.

Boy, wewe fata maelekezo ninayokuja hapa sasa hivi.

Manzi, okey bae,

Boy, wakati mnakunywa soda or anything jifanye unaenda kufunga mlango badala ya kuufunga wewe ufungue kisha uegeshe.

Manzi, okey halafu nini kitafatia na wakati mlango umeegeshwa!?

Boy, kunywa kisha umuite huyo fala avue nguo kisha wewe usivue zote mdanganye Kwa kumshika huku na kule.

Manzi, no Noo plz I can't do that.

Boy. Fanya haraka maelekezo hayo. Na hakikisha anakuwa au anazaa kuwa kwenye mood ya kusex.

Manzi. Ok

Boy, Basi wakati unamshikashika huku yeye akiwa uchi Susie tunavamia (yule Boy friend wa huyo manzi na vijana wengine 3)

Manzi, what mi nitaona aibu.

Boy, Noo no nitakuwa nimeongea na wale wenzangu wanaelewa game yote.

Manzi, okey

Boy, basi tutavamia na kisha wale jamaa watatu watamla tigo 0713 Kwa kupokezana.

Manzi, ok that's a good idea.

Boy, na tunamrekodi kwe camera or a phone then, tunamwmabia akileta mchezo mchafu wowote ule tunazitupia kwenye net na shuleni au chuoni ama kazini kwako .

Manzi, na boyfriend wake ndivyo watakavyo kufanyia.


Sasa hadi hapo, Story na maisha yako ya kupenda warembo wa Wenzako itakuwa imeisha hapo.

Oyaa mkuu Niko huku kibiti mbali na wahuni wa town bado hako kamchezo hakasumbui af hao watatu hawaniwezi mkuu nishamwelewa willy gamba vizuri.
 
Haaaa haaaa haaaa teeeh teeeh teeeh.

Mkuu, ndiyo hali halisi sasa hivi ya mjini. Let's say kwamba, unamtaka demu, yaani unampenda sana ila tayari ana mchizi wake ambaye huyo manzi anampenda sana. Sasa yule demu anamtonya huyo boyfriend wake kuwa kuna msela hapa kitaa anataka ila nimemkatalia.

Boy atasema Kweli bae anakuzingua, binti eeeh kila siku.

Boy, Okkkeyyy.

Manzi, bae, sasa nifanyeje!?

Boy, wewe mkubalie

Manzi, akaaaa, mimi nakufeel wewe tu ndiye moyo wangu.

Boy, wewe mkubalie nenda naye mahala fulani (boy anaelekeza ukumbi wa wewe sasa na huyo demu)

Manzi, Heeee kumbe unataka akanile!?

Boy, Hapana wewe Nenda nae mkafika huko ingieni room /site ila mzingue mpate viwanja mfano soda.

Manzi, mmmhhhhhh, akinikaba na kunibaka sisi pekee.

Boy, wewe fata maelekezo ninayokuja hapa sasa hivi.

Manzi, okey bae,

Boy, wakati mnakunywa soda or anything jifanye unaenda kufunga mlango badala ya kuufunga wewe ufungue kisha uegeshe.

Manzi, okey halafu nini kitafatia na wakati mlango umeegeshwa!?

Boy, kunywa kisha umuite huyo fala avue nguo kisha wewe usivue zote mdanganye Kwa kumshika huku na kule.

Manzi, no Noo plz I can't do that.

Boy. Fanya haraka maelekezo hayo. Na hakikisha anakuwa au anazaa kuwa kwenye mood ya kusex.

Manzi. Ok

Boy, Basi wakati unamshikashika huku yeye akiwa uchi Susie tunavamia (yule Boy friend wa huyo manzi na vijana wengine 3)

Manzi, what mi nitaona aibu.

Boy, Noo no nitakuwa nimeongea na wale wenzangu wanaelewa game yote.

Manzi, okey

Boy, basi tutavamia na kisha wale jamaa watatu watamla tigo 0713 Kwa kupokezana.

Manzi, ok that's a good idea.

Boy, na tunamrekodi kwe camera or a phone then, tunamwmabia akileta mchezo mchafu wowote ule tunazitupia kwenye net na shuleni au chuoni ama kazini kwako .

Manzi, na boyfriend wake ndivyo watakavyo kufanyia.


Sasa hadi hapo, Story na maisha yako ya kupenda warembo wa Wenzako itakuwa imeisha hapo.

Sasa unanishaurije?
 
Wewe, Weweeeeee, acha huo ushauri wa kichawi kabisa.

Mwenzio 0713 itafunguliwa na huyo jemba wa demu.
Maana demu anamtu na mtu wake wako na demu vizuri kabisa.
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Akiingia kiboya lazma hyo
0713 itestiwe

Ila ikiingia kijanja zaid
Mtt mbona atammilik
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Akiingia kiboya lazma hyo
0713 itestiwe

Ila ikiingia kijanja zaid
Mtt mbona atammilik
Kweli huyo jamaa na tigo zake sjui anazitoa wapi?
 
Unatawafuta mwanamke ambae hana mtu labda uende nursery nahata uko wako nawapenzi wao tongoza yeyote umpendae tumeumbiwa tuwatumie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom